ผู้เขียน หัวข้อ: วันพระ ที่วัดบางพระ ท่านจะสักไหมครับ  (อ่าน 1194 ครั้ง)

ออฟไลน์ บารมี30ทัศ

• ทุติยะ
  • **
อยากทราบว่า ที่วัดบางพระ วันพระท่านจะสักให้ไหมครับ

กะว่าวันพฤหัสบดีที่16กันยายน 53 นี้ จะไปสัก (น้ำมัน)ครับ

ถ้าพี่ๆ มีขอแนะนำ อื่นๆ ก้อแนะนำมาเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ตอบ: วันพระ ที่วัดบางพระ ท่านจะสักไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ก.ย. 2553, 02:43:43 »
 :100:[shake]สักทุกวันครับ....ไม่เว้นวันหยุดราชการ[/shake] :052:
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ บารมี30ทัศ

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: วันพระ ที่วัดบางพระ ท่านจะสักไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ก.ย. 2553, 07:49:21 »
ขอบคุณมากครับ :079:

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ก.ย. 2553, 07:55:38 »
หลวงพี่หมีท่านงดสัก...วันพระครับ