ผู้เขียน หัวข้อ: ...เหรียญโภคทรัพย์และเหรียญแม่นางกวักเงินกวักทอง  (อ่าน 3205 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
O0...หรือว่าเหรียญศักสิทธิ์เหล่านี้อธิฐานบอกไปว่าเงินที่ได้มาจากโชคลาภ
...ลูกช้างจะนำเงินไปทำบุญส่วนหนึ่งทุกครั้ง.. :054:

...กระผมขอให้ทุกท่านมีโชคลาภและเงินทองอย่าให้ขาดมือนะขอรับ :054:...

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **
ยินดีด้วยค่ะ  อย่าลืมทำบุญบ้างนะค่ะ  :053:
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
ยินดีและดีใจด้วยอีกเสียงครับ...
กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ร่ำรวยเงินทองครับพี่
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ดวงดีได้ทุกงวดจริงๆครับท่านใหญ่ ทำบุญไว้เยอะก็ดีแบบนี้แหละครับท่าน :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล

ยินดีด้วยค่ะ  อย่าลืมทำบุญบ้างนะค่ะ  :053:
O0...สนใจจะไปทำบุญร่วมชาติตักบาตรร่วมขันด้วยกันอะป่าวครับ.. :095: :077: :114:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
โชคดีเจง ๆ คะ ท่านพี่ Ronaldo
งวดหน้าบอกน้องบ้างจิ นะ น๊า น๊าค๊า
  :097:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับท่าน  :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
      แต่ละเหรียญ สวยงามมากครับ พี่โรนันโด้ แถมได้รางวัลมาอีก สงสัยงานนี้มีเจ้ามือเลี้ยงข้าวแล้วล่ะ  :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.ย. 2553, 08:31:41 โดย ราหู »
นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
โอ้ว ... ศรัทธานำพาโชคลาภมาจริงๆ ...  :089:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
เหรียญสวยครับ จัดหามาบ้างท่าจะดี  :002:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
อิจฉาจริงๆ มีอะไรดีๆก็กระซิบบ้างซิครับท่านใหญ่  เผื่อผมจะได้รวยๆมั่ง   :015:

ออฟไลน์ ZitLuangPor

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • MSN Messenger - SAWUNLUMM@hotmail.com
ยินดีด้วยครับ ทำบุญเยอะ ผลบุญก็ส่งผลเยอะครับ
เยี่ยมยุทธครับ
 :016:  ^^
วาจาสิทธิ์ หลวงพ่อเปิ่น "ห้ามนำสิ่งที่ให้ไปประกอบกรรมทำชั่วเด็ดขาด และห้ามลองวิชาอย่างพร่ำเพรื่อ จะใช้ได้ก็เมื่อถึงคราวจำเป็เท่านั้น"[/i

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับพี่ Ronaldo 2007 มีของดีเยอะแบบนี้แบ่งน้องๆๆบูชามั่งก็ได้นะครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
เหรียญก็สวย ดวงก็ดี อีกด้วย สุดยอดครับ ยินดีด้วยนะครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู

ผมใด้มา ร้อยกว่าองค์ หลวงพ่อเปิ่น หลังนางกวัก เดิมๆ ยังอยู่ในถุงเลย  บารมีหลวงพ่อเปิ่นให้โชค จริงๆ โชคเป็นของท่านครับ :054: