ผู้เขียน หัวข้อ: ...เข้ามาชมด้วยกันครับ..ใต้ฐานพระบูชาหลวงพ่อเปิ่น  (อ่าน 2350 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...พระบูชาองค์นี้กระผมกราบไหว้อยู่ทุกเมื่อเชื่อวันเลยทีเดียว :054:

...ขอให้พุทธคุณจากใต้ฐานพระองค์นี้
...แผ่พลังพุทธานุภาพไปหาศิษย์วัดบางพระทุกท่าน :114: :054:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
โห...สมเด็จสร้างสะพานฝังตะกรุด ปี2530   แผ่นปั๊ม เบี้ยแก้ เหรียญครึ่งองค์หลังยันต็8ทิศ พระนาคปรก เหรียญเสาร์5หลังนางกวัก ...

องค์นี้ต้องหน้าตัด9นิ้วแน่ๆเลยใช่มั๊ยครับคุณพี่...

อยากชมเต็มๆองค์จังเลยครับ

...น่าไปบุกปล้นจริงๆเลย.... :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ย. 2553, 01:19:48 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
วัตถุมงคลที่นำมาอุดใต้ฐานพระบูชา มีแต่ของดี ๆ ทั้งนั้นเลยคะ
ขอบคุณ พี่โรนัลโด้รูปหล่อ ที่นำมาให้ชมนะคะ   
:054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สุดยอดจริงๆครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ speedart

• ตติยะ
 :054:ขอบคุณครับ สุดยอดจริงๆ :054: :054: :054:

ปีระกา

• บุคคลทั่วไป
ขอบพระคุณที่นำมาให้ชมพร้อมข้อมูลดีๆครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พูดได้คำเดียวว่าสวยงามจริงๆ 33;

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
โหยย...งามงดหมดเลย ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันให้ชม จะตามไปปล้นจ๊ะ...  :093:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ย. 2553, 09:37:11 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ vasuweearnunt

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดี ท่านสมาชิก ทุกท่าน ผม ใครขอความร่วมมือ แนะนำ ด้วย ว่า พระที่แสดง ใน ภาพ เป็นสมเด็จ อะไรครับ
ขอขอบคุณสำหรับข้อมูล

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สวัสดี ท่านสมาชิก ทุกท่าน ผม ใครขอความร่วมมือ แนะนำ ด้วย ว่า พระที่แสดง ใน ภาพ เป็นสมเด็จ อะไรครับ
ขอขอบคุณสำหรับข้อมูล
โห...สมเด็จสร้างสะพานฝังตะกรุด ปี2530   แผ่นปั๊ม เบี้ยแก้ เหรียญครึ่งองค์หลังยันต็8ทิศ พระนาคปรก เหรียญเสาร์5หลังนางกวัก ...

องค์นี้ต้องหน้าตัด9นิ้วแน่ๆเลยใช่มั๊ยครับคุณพี่...

อยากชมเต็มๆองค์จังเลยครับ

...น่าไปบุกปล้นจริงๆเลย.... :095:

ออฟไลน์ sss_simon

• ตติยะ
    • อีเมล
มีพระดีๆเยอะนะครับท่าน รอยสักก้อสวยนะครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"