ผู้เขียน หัวข้อ: ไหว้พระเมืองสุพรรณกราบเกจิเมืองชัยนาท  (อ่าน 4854 ครั้ง)

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
นำภาพบรรยากาศมาฝากพี่น้องครับ

เริ่มที่วัดไผ่โรงวัว

วัดน้อย  หลวงปู่เนียม

วัดพระศรีมหาธาตุ 

วัดแค

หลวงพ่อโต  วัดป่าเลไลย์

วัดบ้านกร่าง

หลวงปู่นาม  วัดน้อยชมภู่

หลวงพ่อธรรมโชติ  วัดเขานางบวช

เข้าสู่ชันนาท
กราบหลวงปู่ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่า

ปิดท้ายทริปนี้
กราบหลงพ่อเอิบ  ที่วัดซุ้มกระต่ายหรือวัดหนองหม้อแกง  จังหวัดชัยนาท

แถมภาพควันหลงที่หอคอยบรรหารเเจ่มใสอีกนิดครับ  เดี๋ยวจะว่าไปไม่ถึงสุพรรณฯ

กลับสู่ กทม โดยสวัสดิภาพ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...ขอน้อมกราบสถานที่ศักดิ์สิทธิ์และพระอาจารย์ผู้มีอาคมขลัง.. :054:
...ขอบคุณนะครับสำหรับภาพสวยๆ.. :114:
...ท่าน seaghost ฝีมือการถ่ายภาพยังคงยอดเยี่ยมเหมือนเดิม  :015::026: 

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศเมืองสุพรรณครับ

ถ่ายภาพได้สวยงามจริงๆครับท่าน :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศ ที่นำมาฝากนะคะ
ถ่ายภาพได้สวยงาม น่าติดตามมากคะ 
:016:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ rapeet3

• จตุตถะ
เห็นแล้วคิดถึงบ้านจังครับ

ไปชัยนาทอย่าขาด หลวงปู่นะ วัดหนองบัว ครับเลยวัดปากคลองไปหน่อยเดียว

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับข้อมูล 25;วันหยุดนี้ต้องไปให้ได้ 13;

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 :054:  ขอบคุณสำหรับคำติชม ขะรับ
โอกาศหน้าไปตะล่อนอีกเมื่อไร  จะเก็บภาพมาให้พี่น้องได้ชมอีกครับ
ขอบคุณท่าน rapeet3 ที่แนะนำ หลวงปู่นะ วัดหนองบัว   นะครับ  :054:

ออฟไลน์ หลังฝน..

• สัตตมะ
  • **
  • ทุกอย่างมีเหตุและผลเสมอ
    • MSN Messenger - webmaster@lifesyt-it.net
    • www.lifestyle-it.net
ขอบคุณครับผมสำหรับภาพบรรยากาศ  :015:
ความพยายามนั้นมีอยู่จริงในตัวตนของเรา สุดแท้แต่ความพยายามนั้นจะถูกดึงออกมาใช้ได้มากน้อยแต่เพียงใด