ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเปิ่น เหรียญรัชกาลที่ ๕ เนื้อเงินขัดเงา  (อ่าน 2041 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
  วันนี้กลับมาบ้าน พอดีแม่บอกมีของส่งมา ดีใจมากครับ เพราะรู้ว่าข้างในเป้นอะไร แต่พอแกะซองกันกระแทกออกมา บอกได้คำเดียวครับ ว่าสวยถูกใจผมมากๆเลยครับ จึงนำมาให้เพื่อนๆสมาชิกได้ชมกันครับ

ศึกษาและสะสมครับ
                                                                                              ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ย. 2553, 02:30:31 โดย คนรักษ์พระ »
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ หลังฝน..

• สัตตมะ
  • **
  • ทุกอย่างมีเหตุและผลเสมอ
    • MSN Messenger - webmaster@lifesyt-it.net
    • www.lifestyle-it.net
สวยมากๆครับ ขอบคุณมากครับผม... :001:
ความพยายามนั้นมีอยู่จริงในตัวตนของเรา สุดแท้แต่ความพยายามนั้นจะถูกดึงออกมาใช้ได้มากน้อยแต่เพียงใด

ออฟไลน์ zx2000

• จตุตถะ
    • อีเมล
งามมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับท่าน
ทมิฬสังหาร

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งามมากครับพี่ สวยมากเลย  :015:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามดีครับ  :048:  :048:  :048:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เสร็จพ่อ ร.5 ที่หลวงปู่เปิ่นปลุกเสก พี่เจมส์มีเกือบทุกรุ่นเลยนะครับนี่

เนื้อเงินทั้งนั้นเลย ขอบคุณที่แบ่งปันให้ชมนะครับ :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕