ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมตัวก่อนสักยันต์  (อ่าน 3495 ครั้ง)

ออฟไลน์ suriyun

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เตรียมตัวก่อนสักยันต์
« เมื่อ: 19 พ.ย. 2553, 12:55:32 »
ต้องทำอารัยบ้างคับ

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
ตอบ: เตรียมตัวก่อนสักยันต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พ.ย. 2553, 01:15:19 »
ลองหาข้อมูลในเว็บบอร์ดให้ละเอียดซักระยะก่อนดีหรือเปล่าครับ
ข้อมูลในเว็บบอร์ดผมว่ามีเพียงพอสำหรับสมาชิกใหม่ครับ
อ่านกฏกติกา และ มารยาท ในการใช้งาน กระดานสนทนาวัดบางพระแล้วก็เชิญศึกษาหาความรู้ได้เต็มที่เลยครับ
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: เตรียมตัวก่อนสักยันต์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พ.ย. 2553, 02:05:17 »
http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=358.0

ศึกษาดูตามกระทุ้นี้นะครับ :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕