ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถาม เสาร์ ที่ 27 นี้ อ.หนวด มาที่วัดไหมครับ  (อ่าน 1080 ครั้ง)

ออฟไลน์ jay005

• ทุติยะ
  • **
รับกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ทราบ ช่วยตอบด้วยครับ

คือผมได้ทราบจากกระทู้ก่อนหน้า ว่า อาจารย์ ท่าน อาจจะไป ต่างประเทศ

ว่าจะไปเสาร์ ที่ 27 นี้นะครับ เลยถามผู้ที่ทราบ รบกวนด้วยนะครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ตอบเท่าที่ทราบนะครับ เพราะเมื่อวานผมได้เรียนสายกับอาจารย์หนวดท่านนะครับ อาจารน์หนวดท่านบอกว่าจะเดินทางไปวันที่  26 นี้นะครับ คาดว่าท่านจะไปประมาณ 20 วันนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ jickkrew

• จตุตถะ
แล้วตกลง อ.หนวดท่านไปต่างประเทศรึยัง ครับ  :063:
         ขอบคุณครับ :054:

ออฟไลน์ psa005007

• ความศรัทธาและเชื่อมั่น
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • www.psa005007@hotmail.com
    • อีเมล
แล้วตกลง อ.หนวดท่านไปต่างประเทศรึยัง ครับ  :063:
         ขอบคุณครับ :054:
อาจารย์หนวดท่าน เดินทางไปมาเลย์ ตั้งแต่วันที่ 26/11/2010 เวลา 9.00 น ครับ

ท่านไปประมาณ 20 วันครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jickkrew

• จตุตถะ
แจ่มแจ้งเลยครับ   เกือบเดือนอะ แบบว่า  เหงาหลังอะครับ ^^
       ขอบคุณพี่ๆครับผม