ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่แป๊วเมื่อเสาร์ที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 2572 ครั้ง)

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
ครั้งนี้หลวงพี่เมตตาให้พี่น้องที่ไปสักด้วยกันออกมาส่งด้วยครับ(สักเสร็จรถจากหน้าวัดหมดพอดี...อิอิ)...ท่านมีเมตตามากคับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
หลังสวยแล้วครับ เป็นหน้าเสือเลย :016:

เหรียญสีหบรรลือ ก็สวยนะครับ :095:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ขออณุญาติติชมครับ

เริ่มเป็นหน้าเสือแล้วนะครับ กำลังสวยครับ ดูเข้มขลัง เท่าที่ดูจากยันต์ต่างๆ แสดงว่าท่านทั้งสองไปกุฏิหลวงพี่แป๊วช่วงวันสำคัญๆบ่อย
เช่นวันออกพรรษา วันเสาร์๕ เป็นต้น เพราะหลวงพี่แป๊วลงยันต์เฉพาะวันสำคัญให้ เท่าที่เห็นประมาณ 3 ยันต์
และยันต์ที่อยู่ด้ายซ้ายของยันต์แปดทิศนั้น(ยันต์ด้านบน) เป็นยันต์ นะพระกัจจาย(มีเรียกหลายชื่อต่างจากนี้ก็มี)
ผมก็ได้รับเมตตาไว้ที่หัวไหล่ด้านขวา พุทธคุณด้านเมตตามหาเสน่ห์ ท่านทั้งสองยังขาดเอกลักษณ์ของหลวงพี่แป๊วอยู่อีก1ยันต์ด้านเมตตานะครับ
คือยันต์จิ้งจก มีหลายแบบ พุทธคุณแตกต่างกันไป แต่เด่นทางด้านเมตตา มีโอกาสไปอีกเรื่อยๆ คิดว่าคงได้รับเมตตาจากท่าน ขอให้โชคดีครับ

ขอบคุณที่นำมาให้ชมเป็นวิทยาทานครับ

• สัตตมะ
  • **
ขอพระคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำนะครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
หลวงพี่แป๊วท่านใจดีและอารมณ์ดีกับลูกศิษย์
ทุกๆคนครับใครที่ไม่มีรถมาขากลับบ้าน
หลวงพี่ท่านจะหารถกลับบ้านทุกครั้งครับ
 :058:  :058:  :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ย. 2553, 04:41:41 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

• สัตตมะ
  • **
มีโอกาสจะถ่ายหลังผมเอง(sid_watbangpraเอง)มาลงให้พี่ๆแสดงความคิดเห็นกันนะครับ
รูปข้างบนเป็นหลังพี่ชายที่ไปด้วยกันบ่อยๆครับ

• สัตตมะ
  • **
ผมเองก็อยากจะได้จิ้งจกหลวงพี่แป๊วเหมือนกันครับ...
เคยขอท่านว่าถ้าเต็มแล้วขอจิ้งจกล้อมได้มั้ยครับ...
ท่านใจดีมากบอกได้ครับ.....

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
ใกล้เต็มแล้วนะครับสวยงามครับขอให้สมหวังในสิ่งที่อยากได้นะครับนะครับ จิ้งจกได้แน่นอนครับผมก็ศิษย์หลวงพี่เหมือนกันครับไปทีไรได้ลงเข็มสุดท้ายหรือก่อนสุดท้ายตลอด                                                                                                       

ออฟไลน์ RJAN_AE

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
จิ้งจกหลวงพี่ท่านสุดยอดครับ เจอมาแล้ว

ออฟไลน์ wolfpack

• สัตตมะ
  • **
วันเสาร์ผมก็อยู่ทั้งวันครับผม

มีโอกาสจะถ่ายหลังผมเอง(sid_watbangpraเอง)มาลงให้พี่ๆแสดงความคิดเห็นกันนะครับ
รูปข้างบนเป็นหลังพี่ชายที่ไปด้วยกันบ่อยๆครับ

ถ่ายข้างหน้ามาลงบ้างก็ได้ พบปะจะได้ทักทายกันได้ครับผม  :015:

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

สวยงามมากเลย . . . ครับ  :074:

ป.ล

ท่าน ~เสน่ห์ack01~  ตา คม ดี จริง ๆ  :015:

---------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ ----------------

15;

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับ