ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์-อาทิตย์นี้ อ. หนวด มาวัดรึเปล่าครับ  (อ่าน 2092 ครั้ง)

ออฟไลน์ noppanut

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
 :114: :114:วันเสาร์-อาทิตย์ที่ 15-16 ม.ค. 2554 อ.หนวดท่านมาที่วัดบางพระรึเปล่าครับ :114: :114:

ออฟไลน์ psa005007

• ความศรัทธาและเชื่อมั่น
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • www.psa005007@hotmail.com
    • อีเมล
วันเสาร์ที่ 15 มกราคม 2554 อาจารย์หนวด ท่านเดินทางไปไต้หวันครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ม.ค. 2554, 10:15:28 โดย psa005007 »

ออฟไลน์ jickkrew

• จตุตถะ
แล้ว อ.หนวด จะกลับมาเมื่อไหร่เหรอครับ  :063:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขออภัยไม่ทราบจริงๆครับ

ออฟไลน์ psa005007

• ความศรัทธาและเชื่อมั่น
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • www.psa005007@hotmail.com
    • อีเมล
ขออภัยครับ

ข้อมูลผิดพลาดครับ           อาจารย์หนวดท่านเลื่อนการเดินทางไปไต้หวันครับ

ท่านจะไปที่วัด วันอาทิตย์ กับ วันจันทร์  ที่ 16-17 มกราคม 2554 ครับ

:054: :054:ขอบคุณครับ :054: :054:

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
แล้วเสาร์อาทิตย์นี้ วันอาทิตย์ที่ 29 ม.ค.54 อ.หนวด ท่านจะมาวัดเปล่าแบบว่าอยากไปฝากตัวเป็นศิษย์ สักคร้้งแรกอ่ะครับ ทำไงถึงจะรู้ว่าท่านจะมาไม่มา กะจะฝากตัวยาวเลย

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
แล้วเสาร์อาทิตย์นี้ วันอาทิตย์ที่ 29 ม.ค.54 อ.หนวด ท่านจะมาวัดเปล่าแบบว่าอยากไปฝากตัวเป็นศิษย์ สักคร้้งแรกอ่ะครับ ทำไงถึงจะรู้ว่าท่านจะมาไม่มา กะจะฝากตัวยาวเลย

อ.หนวด ท่านอยู่ครับ

ออฟไลน์ sorawat

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
ขอบคุณครับ กลัวไปไม่เจอ แล้วไปไว ๆ วันอาทิตย์ ท่านลงสักกี่โมง แล้วต้องควรไปถึงวัดกี่โมงถึงจะได้แรก ๆ เพราะผมกะไปจากดอนเมือง แต่เช้ามืดเลย ตอนแรกจะไปวันนี้ พฤหัสแต่มี น้องแนะนำมาว่า อาจารย์หนวดสักสวยงาม แล้วเต็มไปด้วยขลัง แถมหมึกชัดสีเข้มสวย เลยเลื่อนรอให้อาจารย์หนวด สักให้ ไม่เคยสักเลย กะถ้าสักคงสักแล้วฝากตัวยาวเลย

ออฟไลน์ The_Club

• จตุตถะ
ขอบคุณครับ กลัวไปไม่เจอ แล้วไปไว ๆ วันอาทิตย์ ท่านลงสักกี่โมง แล้วต้องควรไปถึงวัดกี่โมงถึงจะได้แรก ๆ เพราะผมกะไปจากดอนเมือง แต่เช้ามืดเลย ตอนแรกจะไปวันนี้ พฤหัสแต่มี น้องแนะนำมาว่า อาจารย์หนวดสักสวยงาม แล้วเต็มไปด้วยขลัง แถมหมึกชัดสีเข้มสวย เลยเลื่อนรอให้อาจารย์หนวด สักให้ ไม่เคยสักเลย กะถ้าสักคงสักแล้วฝากตัวยาวเลย

ถ้าอยากได้คิวแรกๆ ต้องไปแต่เช้าเลยครับ ตี 5 ต้องถึงวัดแล้ว เพราะคนมารอให้อาจารย์หนวดท่านสักเยอะมาก
ถ้าไปถึงวัดสายก็ต้องรอกันไปตามระเบียบครับ ผมเคยไปถึงวัดตอน 9 โมง ได้สักตอน 6 โมงเย็นครับ
แต่อยากได้ของดีก็ต้องรอกันหน่อยนะครับ  :002:

• จตุตถะ
แล้ว พรุ่งนี้ วันเสาร์ที่ 28 มกรา ท่านอ.หนวด มาวัดไหมครับ

• จตุตถะ
รบกวนสอบถาม หน่อยครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 ม.ค. 2554, 10:53:50 »
พรุ่งนี้ เสาร์ที่ 29 มกราคม ท่านอ.หนวดจะมาที่วัดหรือป่าวครับ
   คือห่างไปนาน อยากจะไปเพิ่ม ซักหน่อยครับ
               ขอบคุณครับ  :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
พรุ่งนี้ เสาร์ที่ 29 มกราคม ท่านอ.หนวดจะมาที่วัดหรือป่าวครับ
   คือห่างไปนาน อยากจะไปเพิ่ม ซักหน่อยครับ
               ขอบคุณครับ  :054:

อ.หนวด ท่านอยู่ครับ

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• จตุตถะ
รับทราบครับ ขอบคุณครับ  :054: :054:
  ที่ผมได้ถาม เพราะว่า คำตอบกำกวม อะครับ ระบุแค่วันอาทิตย์ วันเดียว