ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามยันต์แม่พิมพา ของวัดท้องไทรครับ  (อ่าน 2446 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมได้ไปสักยันต์แม่พิมพาที่ต้นขาด้านซ้าย  แต่ผมสงสัยในเรื่องการบูชาแม่พิมพาด้วยเหล้าขาวครับ  ว่าจะต้องบูชาอย่างไรผมได้สอบถามคนที่เคยมาสัก  บอกให้เอาเหล้าขาวมาทาตรงที่สักแม่พิมพาไว้  แล้วสวดคาถารหรือทาเหล้าไปแล้วสวดคาถาไปด้วยครับ  ท่านใดเคยสักแม่พิมพามาแล้วช่วยชี้แนะด้วยครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เอาเหล้าทา แล้วค่อยท่องคาถา อุ กะ ปะ สะ หะ นะ พุท   9 จบ  อธิฐานขอพรครับ  :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ปีระกา

• บุคคลทั่วไป
ด้วยความเคารพ

ก็ท่องไปทาไปจนกว่าจะครบ 9 จบน่ะครับ

อ้อ.. ถ้าทาขึ้นก็ทาขึ้นตลอด  ถ้าทาลงก็ทาลงตลอดนะครับ