ผู้เขียน หัวข้อ: ฝันแปลกๆ  (อ่าน 989 ครั้ง)

ออฟไลน์ kampanat007

• ตติยะ
ฝันแปลกๆ
« เมื่อ: 21 ก.พ. 2554, 05:12:04 »
นอนหลับไปแล้วครับฝันเหมือนของขึ้นครับ ร่างกายเกร่งไปหมดแล้วมีเสียงตะโกนครับ   คลายกับของขึ้นเป็นเสือ ทั้งๆที่ไม่ได้สักเสือที่เลยครับ ฝันเมื่อวัน พระใหญ่ที่ผ่านมาครับ  พี่คนไหนพอจะรู้บอกผมหน่อยครับแต่ที่ฝันรู้สึกเหมือนจะเกร่งตามร่ายกายจริงๆนะครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: ฝันแปลกๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ก.พ. 2554, 07:04:22 »

ไปวัดสิครับ  คุณอาจจะได้รับเมตตาเป็นเสือจากพระอาจารย์ก็ได้นะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ kampanat007

• ตติยะ
ตอบ: ฝันแปลกๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ก.พ. 2554, 12:32:44 »
ครับผม ขอบคุณมากครับพี่