ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกรุดหลวงพ่อตัดวัดชายนา จ.เพชรบุรี พร้อมผ้ายันต์หุ้มตะกรุด  (อ่าน 7339 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ออฟไลน์ " ยันทุนนิมิตตัง "

• จตุตถะ
  • จงศรัทธาในสิ่งที่เราควรศรัทธา
    • MSN Messenger - sudyod11@hotmail.com
    • อีเมล
Thank you  นะครับ ที่บอกคาถา ใน Hotmail

ตะกรุดดอกกนี้ท่านได้แต่ใดมา สุดยอดเลย ครับไม่ต้องห่วงอยู่แล้ว

ออฟไลน์ มหาทะมึน...^_^...

• ทุติยะ
  • **
  • ***ด้วยอำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์****
ผมมีอยู่ 3 ดอก ;)
เป็นการผสมของวิชาการทำผ้ายันต์กับการทำปลัดขริค
ตระกรุจะมีความหนา-บางเเตกต่างกันเพราะตีตระกั่วเอง
ถ้าเป้นเเบบไม่ได้ถักเชือกราคาเช่าดอกละ100 ครับ
...ของผมเช่าเเล้นำมาถักเชือกเเละปิดทองเองเเละก็เลี่ยมกรอบเองครับประหยัดได้ตั้งเป็นร้อยครับ ;D
Welcome to our world.
www.kataakom.pantown.com

ออฟไลน์ มหาทะมึน...^_^...

• ทุติยะ
  • **
  • ***ด้วยอำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์****
ผ้ายันต์เก็บไว้ที่กระเป๋าเงินหรือกระเป๋าที่ติดตัวบ๋อยๆครับจะดีมากครับ :-*

ออฟไลน์ ๛ตี๋ใหญ่๛

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - unif_cyber@hotmail.com
    • อีเมล
มีคาถาปลุกมั้ยครับ ถ้ามีขอหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
เมตตาอยู่หน้าสุด มหาอุดดุจดวงแก้ว คลาดแคล้วเป็นเครื่องกัน คงกระพันอยู่ข้างใน

ออฟไลน์ ninjaman28

• ตติยะ
    • อีเมล
พ่อผมได้มาอันนึงหลวงพ่อให้กับมือ
ขอคาถาบูชาด้วยครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
 ;) ของดี น่าใช้ น่าบูชา  จริง ๆ

ออฟไลน์ เต้

• สัตตมะ
  • **
  • บารมีหลวงปู่ไปล่ วัดกำแพง