ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมีเหรียญหลวงพ่อเปิ่นไม่รู้ว่ารุ่นไหนช่วยดูหน่อยครับ  (อ่าน 1178 ครั้ง)

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับ รุ่นอะไรผมไม่ทราบครับ ข้างๆจะมีคำว่า มีสุข ผมจำไม่ค่อยได้ครับผมมีอยู่1องค์ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
รุ่นสร้างระฆังที่อยู่ตรงโบสถ์เก่าครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ weery6599

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - weerapon_2530@hotmail.com
    • อีเมล
สร้างปีอะไรครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สร้างประมาณ 35 กว่าผมไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ weery6599

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - weerapon_2530@hotmail.com
    • อีเมล