ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้งานบุญวัดคณิกาผลเสริมสิริมงคลชิวิตดีมากๆและได้สวดมนต์ถวายให้ในหลวงด้วยครับ  (อ่าน 1561 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
วัดคณิกาผลวันนี้3/4/53งานบุญงานมหากุศลเสริมสิริมงคลชิวิตดีมากๆสวดสะเดาะเคราะห์ร้ายให้เป็นเคราะห์ดีและได้สวดมนต์ถวายให้ในหลวงด้วยครับพร้อมสวดมนต์ไปให้ประเทศญี่ปุ่นและภาคใต้ให้มีแต่สิ่งที่ดีๆครับและวันนี้ได้ร่วมบุญเล็กๆน้อยสร้างตึกของวัดคณิกาผลพร้อมบูชาวัตถุมงคลมหากุศลราคาถูกเพื่อช่วยสร้างตึกเพื่อทำกิจของสงฆ์ครับแต่วัตถุมงคลแจกฟรีมากมายแตผมสู้แรงเบียดของคนไม่ไหวเหนื่อยครับเพราะแบกพระหลวงปู่ทวดคุ้มดวงไปปลุกเสกด้วยเลยได้วัตถุมงคลแจกฟรีได้มานิดหน่อยเองครับชมภาพเลยครับพร้อมของแจกมากมาย วัดคณิกาผลอยู่ตรงข้าม สน.พลับพลาไชย1ครับ

พระเศรษฐีนวโกฎิขนาด5นิ้วมวลสารปลุกเสกโดยหลวงปู่ผล วัดอินทราราม

พระกริ่งเนื้อกระเบื้องนิตยสารศักดิ์สิทธิ์สร้างและนำรายได้ทำบุญมอบถวายวัดคณิกาผล

วัตถุมงคลแจกฟรี

พระพิฆเนศ3สี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2554, 10:52:09 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ย่อยภาพหน่อยก็ดีครับ โหลดนานมากๆเลย :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕