ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพี่นันท่านเมตตาให้มาคับ รบกวนถามผู้รู้หน่อยคับว่ายันต์อะไร  (อ่าน 2108 ครั้ง)

ออฟไลน์ BIRD30

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หลวงพี่นันทั่นเมตตาให้ยันต์นี้ผมมาแต่ไม่รู้ว่ายันต์อะไร รับกวนพี่ๆผู้รู้ช่วยบอกที่คับ ขอบคุณล่วงหน้าคับผม

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

หลวงพี่นันท่านเมตตามาให้ครับรบกวนถามผู้รู้หน่ยคับว่ายัต์อะไร ขอบคุณร่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ไม่มีใครรู้เลยเหรอคับ

ออฟไลน์ IT TOYOTA

• ปัญจมะ
  • อยากได้รอยยิ้มจากใคร จงยิ้มให้เขาก่อน
ไม่แน่ใจว่าเป็น นะ มหาระรวย หรือเปล่านะครับ ผิดถูกรอท่านผู้รู้มาตอบครับ

ออฟไลน์ Naji

• ทุติยะ
  • **
ขอฝากด้วยคนนะคะ พอดีไปสักครั้งแรกเมื่อวันที่ 7 ต.ค. 54 หลวงพี่นันใจดีเมตตาให้ 5 แถวตามคำขอคะ พอวันนี้ไปสักอีกเพราะเพื่อนที่ไปด้วยจะกลับต่างประเทศเลยขอความเมตตาจากหลวงพี่นันอีกครั้ง แนทขอหลวงพี่ว่าอยากได้เมตตา หลวงพี่ก็สักรูปนี้มาให้คะ เป็นคนไม่มีความรู้เรื่องสักยันต์เพราะเมื่อก่อนสักแต่แฟชั่น แต่ตอนนี้รู้สึกอยากได้ที่พึ่งทางใจ เอาไว้เป็นที่ยึดเหนี่ยวเลยเริ่มเดินเข้ามาสู่การสักยันต์ วันที่ 9-10-11 เก้าเดือนสิบปีสิบเอ็ด เลขสวยเลยยืมค.ศ.ของฝรั่งเค้ามาใช้จะได้จำได้ว่าสักยันต์ทางด้านเมตตามาวันไหน  :009:

ออฟไลน์ Naji

• ทุติยะ
  • **
รูปไม่ขึ้นทำไงหล่ะคะ?

ออฟไลน์ tiwalak_ngampasend

• ตติยะ
  • อักขระยันตังสันตังอุปชะติอักขระยันตังสันวิกรึงคะเร
    • www.facebook.com/THAI.SAK.YANT
รู้แตเพียงว่า เป็นหนึ่งในวิชายันต์ นะปถะมังพินทุ ครับ ไม่ทราบแน่ชัดว่าว่านะอะไร อ่านจากอักขระแล้วพุทธคุณแคล้วคลาดเมตราครับ