ผู้เขียน หัวข้อ: คาถาบูชา ปลุกเสกด้วยคาถากุมารทองให้เข้มขลังทรงพลัง  (อ่าน 9271 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ต้นตำรับมนต์ขลังของเขมร

หลวงพ่อกอย วัดบึงเก่า(วัดเขาดินใต้) อำเภอบ้านกรวด บุรีรัมย์

คาถาบูชา  ปลุกเสกด้วยคาถากุมารทองให้เข้มขลังทรงพลัง

โอมปู่เจ้าฤาษีผู้มีฤทธิตาไฟ

ของจงถอดดวงใจใส่สถิตติดรูปกุมารทอง

กุมาระจุติ กุมาระกาโร โหติ สัมภะโว จงบังเกิดเป็นกุมารทองคะนองฤทธิ์

จิเจรุนิ จิตตัง เจตะสิกัง รูปัง นิมิตตังกุมาโร อาคัจเฉยยะ อาคัจฉาหิ เอหิ นะมะพะทะ สุมะโมโส

เจ้ากุมารทองเอ๋ย อย่าได้ละเลย ข้าจะใช้เจ้าไปหาเงิน

ขอให้เงินมา ข้าจะใช้เจ้าไปหาทอง ของให้ได้ทองมา ข้าจะให้เจ้าไปหาลาภ ขอให้ได้ลาภมา ข้าจะใช้ให้เจ้าไปหาโชค ขอให้พิชิตโชค

นาโมสังสิ นามานัง สะมาโส

อีกำนัลอยู่ใต้ฝ่าตีนข้า โอมพิชิต โอมชนะ อะยะมหาลาโภ มหาลามิ ลาภมา โอมรวยๆ ข้าใช้เจ้าให้ออกไปดึงทรัพย์ มาให้ขา ณ บัดนี้แล้ว

อาคะโต อาคัจเฉยยะ อาคัจฉาหิ เพี้ยง!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ต.ค. 2554, 09:40:19 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

knife420

• บุคคลทั่วไป
พอมีรูปให้ ศึกษา ไหมครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ CHARATORN

• ตติยะ
    • อีเมล
คาถานี้ใช้ได้กับกุมารทองทุกสำนักได้เปล่าครับ  แล้วใช้ได้กับกุมารเทพหรือเปล่าครับ 

ออฟไลน์ sitleongpuu

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ขออนุโมทนาสาธุ เจริญๆๆยิ่งขึ้น  ขอคุณมากมาย  :054: