ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามเรื่องมีดหมอที่วัด  (อ่าน 737 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonnot

• ทุติยะ
  • **
คือว่าผมอยากบูชามีดหมอที่วัดครับเลยอยากถามว่าตอนนี้ยังมีอยู่ไหมครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่บ้างครับ

ผมชื่อเติ้ลครับพึ่งสมัครใหม่ พี่ๆช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: อยากสอบถามเรื่องมีดหมอที่วัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ธ.ค. 2554, 08:48:45 »
ที่ตู้บูชาวัตถุมงคลที่กุฏิใหญ่ ยังมีอยู่ครับ ราคาแล้วแต่ขนาด ตั้งแต่ 700 บาท ขึ้นไปครับ  :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕