ผู้เขียน หัวข้อ: คาถาโบราณหมัดหนัก มหาเสน่ห์  (อ่าน 6558 ครั้ง)

ออฟไลน์ miovanzboy

• ฉัฏฐะ
  • *
  • T'Thaksin13055
ขุณแผน
เอหิมะมะ นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ (ใช้ท่องกับของใช้ส่วนตัวอะไรก็ได้แล้วจะทำให้มีเสน่ห์เป็นที่หลงไหล)

มหาเสน่ห์
จันโทอะภกันตะโร ปิติ ปิโย เทวะมนุสสานัง อิตภิโยปุริ โส มะ อะ อุ อุ มะ อะ อิสวาสุ อิกะวิติ (ให้ภาวนาคาถานี้ ๓ จบก่อนออกไปพบคน จะทำให้คนที่ต้องไปพบเกิดความรักใคร่)

มัดใจ
พุทธัง รัตตะนัง ธัมมัง รัตตะนัง สังฆัง รัตตะนัง นะผูก โมมัด พุทรัด ธารึง ยะกรึงคะเร โอมสวาหะ (ใช้สวดภาวนาก่อนนอน ทำให้คนรักคิดถึง)

หมัดหนัก
โสภะคะวา อะทิสะมานิ อุเทยยัง คัจฉันตัพพัง สังลารัง ปะระมัง สุขัง นะลัพภะติ มหาสูญโญ จะสัมภะโต สังสาเร อานังคัจฉันติ (ใช้ภาวนาเมื่อต้องการให้หมัดหนัก ไม่ใช่นักมวยก็ใช้ได้)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธ.ค. 2554, 10:36:54 โดย miovanzboy »
T'Thaksin13055
MioVanZBoY
13055

อย่าลืมกด "ขอบคุณ" หน่อยน่ะครับ

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
ตอบ: คาถาโบราณหมัดหนัก มหาเสน่ห์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ธ.ค. 2554, 06:35:17 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ miovanzboy

• ฉัฏฐะ
  • *
  • T'Thaksin13055
ตอบ: คาถาโบราณหมัดหนัก มหาเสน่ห์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ธ.ค. 2554, 11:57:35 »
ไม่เป็นไรครับคนชอบพระเหมือนกันครับ