ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคาถาเสือครู กับหนุมาน วัดบางพระ หน่อยครับ  (อ่าน 7567 ครั้ง)

ออฟไลน์ Legend13

• จตุตถะ
คาถาหลวงปู่นั้นสวดทุกวันอยู่แล้วครับ

แต่อยากทราบว่ามีคาถาเสือครู กับหนุมาน หรือเปล่าครับ

รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ดูในหมวดคาถานะครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

• จตุตถะ
หาไม่เจออะครับ ช่วยหน่อยครับ

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กุรุสุกุ หัวใจเสือ
หะนุมานะ 3 หน หนุมาน
ก็ได้ครับ
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
กุรุสุกุ หัวใจเสือ
หะนุมานะ 3 หน หนุมาน
ก็ได้ครับ

ตามนั้น แต่จะต้องมีคาถายาวกว่านี้เพื่อที่จะต้องเรียกสูตรเรียกนาม และการกรึงยันต์ไว้ให้อยู่ตลอดเวลามิฉะนั้นความขลังจะลดลง คนที่จะรู้หลักการและคาถาอาคมในการกรึงยันต์และเรียกสูตรเรียกนามได้คือ ผุ้เป็นอาจารย์นั่นเอง ส่วนลุกศิษย์ก็ใช้คาถาตามที่ครูอาจารย์ให้มาก็สุดยอดแล้วครับ (สักยันต์ใครกสักได้แต่สักแล้วจะรักษาความขลังไว้ได้ดีแค่ไหนก็แล้วแต่บุคคล)ขอบคุณครับ

• จตุตถะ
ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.พ. 2555, 04:37:20 โดย Legend13 »