ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับเมตตาจากพระอาจารย์แป๋ว  (อ่าน 1712 ครั้ง)

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมาแวะไปทำธุระที่นครปฐม เลยตั้งใจไปกราบพระอาจารย์แป๋ว เมื่อเจอท่านตอนเกือบ 11 โมง ท่านถามว่ามาทำธุระอะไรวันนี้ บอกไปธุระเลยแวะมากราบพระอาจารย์ ท่านก็ถามว่าจะสักมั้ยวันนี้ เมื่อท่านเมตตาก็เป็นบุญถวายพาน ได้รับเมตตา หัวใจเสือ 2 ยันต์ ยันต์ 2 ยอดหรือนะมหาละลวย ยันต์สาลิกา ท่านยังเมตตาศิษย์เหมือนเดิมครับ

ออฟไลน์ Jesus

• สัตตมะ
  • **
  • ผมเป็นคนเดินช้าเเต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
    • MSN Messenger - judas_66@hotmail.com
ตอบ: ได้รับเมตตาจากพระอาจารย์แป๋ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 พ.ค. 2555, 02:11:34 »
ขออภัยนะครับ พระอาจารย์แป๊ว นะครับ ไม่ใช่ พระอาจารย์แป๋ว
I AM GRAPHIC DESIGNER

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: ได้รับเมตตาจากพระอาจารย์แป๋ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พ.ค. 2555, 07:51:25 »
ขอบคุณครับที่แก้ไขให้

ออฟไลน์ suphatcha

• ตติยะ
    • MSN Messenger - sawaddeerat_nan@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 พ.ค. 2555, 02:42:51 »
ยินดีด้วยนะคะ,,, เดือนนี้ ไปที่วัด 2 ครั้งแล้ว อยากสักเพิ่มอีก แต่เพราะ "คลิปต้นเหตุ"
แต่อย่างน้อย,,, ก็ได้กราบนมัสการ หลวงพี่แป๊ว ท่าน ลูกศิษย์ ลูกหา มากมาย
ท่านก็เมตตา ด้วยรอยยิ้มเช่นเดิม