ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการติดต่อขอสักยันต์ของผู้หญิงค่ะ  (อ่าน 1515 ครั้ง)

ออฟไลน์ toyyie

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากสอบถามเรื่องการสักยันต์ ของผู้หญิงค่ะ อยากไปสักน้ำมันที่วัดนี้นานเเล้วค่ะ

1.ขั้นตอนแรกต้องไปติดต่อที่ใครคะ  เริ่มเปิดให้สักตอนกี่โมง ต้องจองคิวก่อนหรือปล่าว เสียค่าครูเท่าไร
ต้องเตรียมอะไรไปบ้าง

2.ลายที่จะสักต้องเลือกไปก่อน หรือ พระหรืออาจารย์จะเลือกให้เองคะ

3.พระท่านสักให้เองเลยหรือปล่าวคะ

4.ถ้าจะสักด้านเมตตามหานิยม มีสเน่ห์คนรักใคร ควรสักลายอะไรดีคะ

ขอขอบคุณล่วงหน้า บุญรักษาค่ะ :)

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
อยากสอบถามเรื่องการสักยันต์ ของผู้หญิงค่ะ อยากไปสักน้ำมันที่วัดนี้นานเเล้วค่ะ

1.ขั้นตอนแรกต้องไปติดต่อที่ใครคะ  เริ่มเปิดให้สักตอนกี่โมง ต้องจองคิวก่อนหรือปล่าว เสียค่าครูเท่าไร

2.ลายที่จะสักต้องเลือกไปก่อน หรือ พระหรืออาจารย์จะเลือกให้เองคะ

3.พระท่านสักให้เองเลยหรือปล่าวคะ

4.ถ้าจะสักด้านเมตตามหานิยม มีสเน่ห์คนรักใคร ควรสักลายอะไรดีคะ

ขอขอบคุณล่วงหน้า บุญรักษาค่ะ :)

สักได้กับ(อาจารย์)เท่านั้นครับไปได้ทุกเวลาครับ ดอกไม้ธูปเทียน ค่าพานครู 25 บาทครับ :001:ที่วัดมีจำหน่ายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2555, 08:33:50 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ babybirth

• เบื้องหลังมหาบุรุษ คือ อิสตรี
  • ปัญจมะ

1.ขั้นตอนแรกต้องไปติดต่อที่ใครคะ  เริ่มเปิดให้สักตอนกี่โมง ต้องจองคิวก่อนหรือปล่าว เสียค่าครูเท่าไร

ขอตอบเป็นข้อๆ ตามที่ถามนะคะ

1.  เมื่อไปถึงวัด ให้ขึ้นไปกราบกายสังขารหลวงพ่อเปิ่น ที่กุฎิใหญ่ก่อนค่ะ
     - ไปตามเวลาที่คุณสะดวกค่ะ แต่ก็ไม่ควรจะเย็นมาก เสาร์ - อาทิตย์ ลูกศิษย์จะมากเป็นพิเศษ ค่ะ
     -  มีค่าดอกไม้ 50 บาท (หน้ากุฎิใหญ่) ค่าพานครู 25 บาทค่ะ
     -  สิ่งที่ต้องนำไป ก็มีเสื้อคลุมค่ะ
2.  ไม่ต้องเตรียมค่ะ เพียงแต่แจ้งกับท่านว่าต้องการสักหมึกหรือน้ำมัน เท่านั้นพอค่ะ อาจารย์ท่านจะเมตตาให้คุณเอง
3.  จะมีอาจารย์ที่เป็นฆราวาส สัก ให้ค่ะ สอบถามจากเจ้าหน้าที่บนกุฎิใหญ่ หรือว่า ตรงที่ซื้อดอกไม้ก็ได้ค่ะ
4.  หากจะแจ้งเจตจำนงค์จริงๆ ยันต์เมตตามีมากมายค่ะ รอผู้รู้มาตอบอีกทีนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ค. 2555, 11:29:45 โดย babybirth »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕