ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ ช่วยดูรูปหล่อหลวงพ่อให้ทีครับ  (อ่าน 1616 ครั้ง)

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
รวบกวนพี่ๆช่วยดูรูปหล่อหลวงพ่อเปิ่นให้ทีครับ  ว่าดีหรือไม่  และถ้าดีอยากทราบว่าสร้างเมื่อปีไรครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ส.ค. 2556, 08:03:54 โดย -'๑'- C a e S a R -'๑'- »
ศิ ษ ย์ เ ท พ เ จ้ า ... แ ห่ ง ลุ่ ม น้ำ น ค ร ชั ย ศ รี ! ! 

B e l i e v e  i n  o n l y  t o  h e l p  u s

B e c a u s e   B e l i e v e   i n  t o  o n l y   c a u s e  m i r a c l e . 

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
 :058:เก๊ครับรุ่นนี้ผมมีอยู่1องค์เหมือนกันเก็บไว้ดูเป็นตัวอย่าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ส.ค. 2556, 10:04:41 โดย berm »
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ปี ๒๕๒๗ ครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
ขอบคุณท่าน berm มากนะครับ !!  อยากรู้วิธีดูจังใครพอมีวิธีดูสอนให้ดูหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
รูปของแท้ครับ...

ด้านหน้า  ด้านหลัง  ดูเิผินใกล้เคียงครัีบ  ยิ่งถ้าเจอเก๊แบบทำผิวยิ่งใกล้เคียง

แต่นี่ครับ  จุดตายดูที่ก้นครับ  ต้องมีโค๊ต และหมายเลขแบบนี้...

ไม่ใช่แบบอุดกริ่ง  ของแท้ก้นต้องตันแล้วตอกโค๊ตและหมายเลข จบครับดูแค่ตรงนี้

สุดท้ายถ้าเจอแบบนี้กล่องเดิม...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ส.ค. 2556, 02:10:13 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

• ปัญจมะ
ขอบคุณท่านนักรบอาทมาต..มากนะครับ  ผมขออนุญาตเซฟรูปเก็บไว้เป็นวิทยาทานนะครับ