ผู้เขียน หัวข้อ: หนังสือประวัติยังมีขายอยู่หรือเปล่าครับ  (อ่าน 1003 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bankbangpar

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
หนังสือยังมีขายหรือป่าวคับ :054: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ลองติดต่อที่กูฏิใหญ่ดูนะครับ

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ยังมีให้เช่าบูชาอยู่นะครับ ไปวัดมาล่าสุดต้นเดือนเมษา ส่วนราคายังไม่แน่ใจนะครับ(อยากให้ลูกศิษย์หลวงพ่อมีไว้ศึกษาชีวประวัติของหลวงพ่อกันครับ เนื้อหาสาระอัดแน่น ครบๆเลยครับเล่มนี้)
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา