ผู้เขียน หัวข้อ: มีคาถาพยาช้างหลงโขงมาฝากคับ  (อ่าน 5349 ครั้ง)

ออฟไลน์ 9_Yod

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
     พยาช้างหลงโขง
อุมามะ เอหิใจพาน มามะมะแห่ง  ** มาเร็วแม่เอยมารัก
มาประจำหลัก  ทรามรักประจำโขง  มาโลงแม่เวย
นางทองอย่าเลือก  นากเผือกประไพร มะอยู่มิได้
อุร้องให้ อะตาม**มา  โอมสะวาโหม ติด ติด ติด ฯ
 คาถาบทนี้ใช้เสกของให้คนรัก กิน ครับ 
ตั้งนะโม3จบด้วยนะครับ   
หมายเหตุ  **คือ ก+อู

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: มีคาถาพยาช้างหลงโขงมาฝากคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ก.พ. 2552, 04:51:09 »
ขอบคุณครับ