ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความกรุณาขอคาถา  (อ่าน 3087 ครั้ง)

ออฟไลน์ EK ORE

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รบกวนขอความกรุณาขอคาถา
« เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 10:38:08 »
รบกวนขอความกรุณาขอคาถาทำให้บุหรี่จืดหน่อยครับเมื่อก่อนเคยมีแต่หายไปครับของดีจริงครับท่านผู้ใดมีบ้างครับช่วยแบ่งหน่อยครับขอบพระคุณมากครับ :015:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: รบกวนขอความกรุณาขอคาถา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 10:54:09 »
ผมมีวิธี ครับ แบบไม่ต้องใช้คาถา .... เอาบุหรี่วางใว้ข้างนอกอะครับ ไม่ต้องใส่ในซอง สัก 2 วัน ก็จืดและครับ แหะๆ  :075:

ถ้าอยากรู้คาถา รู้ถามผู้รู้ต่อไป ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 11:07:14 »
ผมมีวิธี ครับ แบบไม่ต้องใช้คาถา .... เอาบุหรี่วางใว้ข้างนอกอะครับ ไม่ต้องใส่ในซอง สัก 2 วัน ก็จืดและครับ แหะๆ  :075:

ถ้าอยากรู้คาถา รู้ถามผู้รู้ต่อไป ครับ ขอบคุณครับ

ท่านเอ็มวิชาล้ำลึก ไม่ต้องท่องคาถาด้วยสิครับ    :005: :005:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 02:30:33 »
เอ้อ.....แล้วจะสูบทำไม บุหรี่มันทำให้เสียตั้งหลายย่างไม่ใช่เหอร5555 22;

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 03:27:56 »

ท่านเอ็มวิชาล้ำลึก ไม่ต้องท่องคาถาด้วยสิครับ    :005: :005:

เพิ่งเคยได้ยินนี่ล่ะครับ

ออฟไลน์ ~KittY~

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ชมรมคนรักพ่อแก่
    • MSN Messenger - superkidman@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 09:11:46 »
บุหรีจืดต้องบุหรี่ขึ้นราครับราคาถูกจากต่างแดนพม่าและลาว

ลงทุนไปซื้อมาหลายคอดตอนขึ้นราหมดเลย

จื๊ดจืดคอดตอน45ลองได้ครับ

หะหะ
ที่ไหนมีรัก ที่นั้นมีทุกข์ จัยขื่นขม ชัวนิรันณ์

http://www.acccomp.ath.cx/meu/
                 ชมรมคนรักพ่อแก่

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 09:22:47 »
คาถานี่ก็ได้ครับ  ไปบนกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายว่าจะเลิกหากสูบ1มวนขอให้....

ของผมแฟนพาไปสาบานต่อหน้าหลวงปู่ทวดเลย...ตอนแรกๆเกือบตายไปครับ
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ เด็กด้อยความรู้

• ตติยะ
  • อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 มี.ค. 2552, 01:53:04 »
ดูดบุหรี่มันขม  ดูดนมดีกว่าครับท่าน

ร่างกายแข็งแรงด้วย เหอะๆ

ที่สำคัญไม่ต้องมานั่งเสียเวลาเสกคาถาใส่บุหรี่ด้วยครับ

เหอะๆ ขำๆนะท่าน
ใหญ่มาจากไหน ก็เล็กกว่าโลง