ผู้เขียน หัวข้อ: ทดลองครับ เชิญลงความเห็นครับ  (อ่าน 1440 ครั้ง)

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ตอบ: ทดลองครับ เชิญลงความเห็นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2552, 09:36:00 »
ถ่ายภาพได้สวยงาม ชัดเจนครับ
เหรียญสวย สภาพผ่านการใช้งานมาพอสมควรเลยครับ
ขอบคุณครับท่าน
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ทดลองครับ เชิญลงความเห็นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2552, 09:59:52 »
ผมก็ อาราธนารุ่นนี้ขึ้นคอเหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้เลี่ยมเลยครับ
ท่านได้พอมีประวัติวัตถุประสงค์การจัดสร้างเหรียญรุ่นนี้บ้างรึเป่าครับ
ถ้าจำไม่ผิดเหรียญนี้ได้มาพร้อมพานครูไม่เเน่ใจว่าเมื่อปี 51 หรือ 50 ไม่แน่ใจ ครับ

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2552, 10:40:25 »
สุดยอดคับ :027:

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2552, 10:55:22 »
เข้ามาชมครับ ขอบคุณครับ ...{^_^}...

ปล.ของผมมีแต่รุ่นหลังๆอ่ะ อิอิอิ

ออฟไลน์ ŽŽลูnxมูll๑J ŽŽ

• จตุตถะ
  • " คนเป็น " ควรศึกษาด้วยสติ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2552, 11:49:20 »
ได้ชมของดีอีกแล้ว  :047:ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2552, 12:32:28 »
มีของดีนะครับผม  ขอบคุนสำหรับรูปนะครับ

ออฟไลน์ มังกร

• จตุตถะ
  • หาหัวใจให้เจอ...ก็เป็นสุข...
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2552, 07:47:56 »
งามมากครับ ของดีรักษาไว้นะครับ ;)
หาหัวใจให้เจอ...ก็เป็นสุข...

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2552, 08:56:29 »
เข้ามาชมครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2552, 12:53:58 »
เหรียญสวยดีนะครับ ถ่ายภาพได้สวยสดคมชัดจริงๆ :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ