ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องตะกรุดสามหู หลวงปู่แย้ม วัดสามง่าม  (อ่าน 3045 ครั้ง)

ออฟไลน์ @แปดเศียร@

• ปัญจมะ
ตะกรุดสามหู หลวงปู่แย้ม วัดสามง่าม

จะมีให้บูชาเมื่อไหร่ครับ
ช่วงเข้าพรรษานี้ มีให้เช่าหรือไม่ครับ ??

แล้วงบ 1000 บาท จะพอหรือไม่ครับ ??
ขอบพระคุณครับ  :002: :002:

ปล.ผมอยากได้ตะกรุดสามหู พระสีสะแลงแงง(ผ้ายันต์)
แล้วก็พระขุนแผน อื่นๆอีกนิดๆอ่ะครับ

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ตะกรุดสามหู หลวงปู่แย้ม วัดสามง่าม

บูชามาแล้ว500บาท

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ครับผมถ้าอยากทราบให้โทรถามเลยนะครับ  จะได้ไปไม่เสียเที่ยว

เบอร์ xxx-xxxx วัดสามง่าม ครับ

หรือไม่ก็ลองไปเช็คที่เว็บรวมพลคนรักวัดสามง่ามครับ ตั้งกระทู้ถามได้เลยนะครับ

เพราะเว็ปนี้เป็นสายตรงของวัดสามง่ามครับ

สวัสดีครับ.. :054:

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด (เพิ่มเติม: ๓๑ ก.ค. ๕๒)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ย. 2552, 07:37:44 โดย ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์) »