ผู้เขียน หัวข้อ: เออมีไรจะถามน่อยเข้ามาดูทีงับ  (อ่าน 1458 ครั้ง)

ออฟไลน์ BananaX

• ทุติยะ
  • **
 :017:คือผมอยากถามว่า ผมไปสักมาอ่ะครับแล้วทีนี้ที่บ้านผมเป็นบ้านไม้3ชั้รรวมใต้ถุนบ้านและบ้านที่ผมพูดถึงเป็นบ้านเช่าอ่ะงับ เวลาผมจะอาบน้ำ ต้องอาบใต้ถุนบ้านอ่ะครับซึ่งเป็นบ้านเช่า อยากจะรู้ว่าขอจะเสื่อมหรือป่าวครับและมีวิธีการแก้ไขยังไงหรือเปล่เพื่อไม่ให้ของเสื่อมอ่ะครับ
อ่อ อีกอย่างหนึ่ง คือผมอยากรู้ว่า หนุมาน ร่ายมนต์ เนี่ย คาถาของหนุมานร่ายมนต์ คืออะไรหรอครับ แล้วเวลาของเสื่อมต้องทำยังไงไห้ของกลับคืนมาหรอครับ รบกวนด้วยครับ :092:

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ตอบ: เออมีไรจะถามน่อยเข้ามาดูทีงับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พ.ย. 2549, 08:25:41 »
กำ ทำไม คุณไม่เข้าไปตั้งกะทู้ ใน  หัวข้อ   มิตรไมตรี  ที่มีฝห้กันอ่าครับ    จาได้มีคนตอบคุณได้หลายคนแร้ว ยังกว้างขวางขึ้นอีกด้วยครับ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต