ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์ชูชก  (อ่าน 3073 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ยันต์ชูชก
« เมื่อ: 29 ธ.ค. 2549, 11:18:35 »
อยากทราบยันต์ชูชกดีทางด้านไรคับ? อ.นันสักมาให้คับผม.....แล้วจะมีอาการของขึ้นรึป่าวคับ
******ขอบคุณครับ********
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ม.ค. 2550, 08:24:58 โดย ริซึ่มมม »

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์ชูชก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ธ.ค. 2549, 06:32:28 »
มหานิยมครับ ค้าขาย ดีมากครับ
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

ออฟไลน์ เด็กเชียงใหม่

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
    • MSN Messenger - minnakrub@hotmail.com
ตอบ: ยันต์ชูชก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 เม.ย. 2550, 08:25:05 »
ชูชก เมตตามหานิยม ค้าขายคับ
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ
สุวิอะนะสะมะ อะสังวิสุโลปุสะพุภะ
สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ