ผู้เขียน หัวข้อ: สักน้ำมัน เวลาฝนตก มันจะรู้สึกหนาวหรอครับ  (อ่าน 19005 ครั้ง)

ออฟไลน์ Triplekill

• ตติยะ
จริงหรือเปล่า เห็นคนที่สักเค้าบอกมาแบบนั้น
*-* ดี ชั่ว รู้หมด แต่อดไม่ได้ *-*

444

• บุคคลทั่วไป
ไม่เกี่ยวกันหรอกครับ ฝนตกอากาศมันก็จะเย็นตัวลงเราก็รู้สึกว่าหนาวอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
ตามธรรมชาติ ของหน้าหนาวแล้วเนี้ย ผิวของเราจะมีเลือดไปหล่อเลี้ยงเป็นพิเศษเลยคราบ เพื่อความ อบอุ่นของร่างกายเรา เมือเราสักยันตื  ที่เป็นน้ำมันเข้าไป  ก็จะส่งผมให้เราสามารถ มองเห็น รอยสักยันต์ ได้ชัดเป็น พิเศษ เลย  เช่นเดียวกัน กับเวลากินเหล้าเข้าไปคราบ.....ผิวหนังเราก็จะมีเลือดไปสุบฉีดตามผิวหนัง มากเป็น  พิเศษ คราบก็จะส่งผลให้เห็น รอยสักยันตื   เด่นชัดขึ้นมาเช่นกันคราบ.....ตอบแบบแนว วิทยาศาสตร์ คราบ......
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

888

• บุคคลทั่วไป
คนละเรื่องกันแล้ว ถามว่าเวลาฝนตก มันจะหนาวเหรอ

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
คนที่สักยันต์  เวลาอากาศหนาวจะ หนาวกว่าปรกติ
                     เวลาอากาศร้อน ก็จะร้อนมาก ๆ
สำหรับตัวผมนะ คนเป็นไหมผมไม่รู้ครับ

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
 :015: ผมเป็นคนหนึ่งที่สักน้ำมันเต็มหลัง+เริ่มมาสักที่หน้าอกแล้ว  ผมคิดว่าความรู้สึกผมนะช่วงอากาศร้อนอะ ผมสังเกตตัวผมได้เลย  ผมจารู้สึกร้อนกว่าปกติแล้วเหงื่อจะออกมามากพอสมควรจนทำให้เหนียวตัวได้เลย  แล้วที่จาสังเกตอีกอย่างนึงคือเหงื่อที่ออกมานั้นจาออกตรงบริเวณที่ผมได้ไปสักมาทั้งนั้นเลย  และช่วงที่หนาวตัวผมก็จาหนาวมากกว่าปกติแต่ที่พิเศษไปกว่านั้นคือ ผมจาเหงรอยสักที่ผมไปสักมาซึ่งสำหรับผมนั้นจาเห็นเปงรอยจางๆก้อไม่ถึงกะจางอะ  ก็เหงเปงรูปเปงร่างเลยอะคับ  แค่นี้ละคับ -*-
ศิ ษ ย์ เ ท พ เ จ้ า ... แ ห่ ง ลุ่ ม น้ำ น ค ร ชั ย ศ รี ! ! 

B e l i e v e  i n  o n l y  t o  h e l p  u s

B e c a u s e   B e l i e v e   i n  t o  o n l y   c a u s e  m i r a c l e . 

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
ผมสักต็มทั้งข้างหน้าข้างหลังแล้วครับ เวลาฝนตกหนาวจริงๆครับแล้วจะเป็นสั่นๆยังไงไม่รู้ทุกครั้งที่ฝนตกแค่โดนฝนนิดเดียว(ผมสักน้ำมัน)
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
เหนื่อย
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

ออฟไลน์ HS4PUU

• ตติยะ
  • หนุ่มน่อยหน้ามล คนผมยาว ลูกศิษย์อาจารย์ อ๊อด
    • MSN Messenger - hs4puu@hotmail.com
    • อีเมล
เหมือนกันเลย  ครับ
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์:::: ขอลอกพี่ตั้มนะ ครับ ศิษย์ครูเดียวกัน

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
เหอๆ ผมก้อเปน บอกแล้วม่ายเชื่อ
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
แล้วสักน้ำมัน  พุทธคุณจะเข้มขลังเหมือนสักหมึกมั้ยครับ??????  วานตอบบหั้ยด้วยครับบบบ :054:

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
จะสักยันต์  แบบ หมึก หรือ น้ำมัน ก็เหมือกันละคราบ.....แต่จะแตกต่างตกวัตถุประสงค์ ที่ว่า ต้องการให้มองเห็น(สักหมึก)   ไม่ต้องการให้มองเห็น (น้ำมัน)  มองเห็น กับ มองไม่เห็น คราบ....

ออฟไลน์ ตี๋ใหญ่

• ตติยะ
เคยได้ยินมาว่า ถ้าน้ำมันที่สัก ใส่ขิง รวมไปด้วยเวลาอากาสหนาวจะหนาวมากๆครับ
เพราะส่วนใหญ่น้ำมันที่ใช้สักจะทำมาจาก ว่านต่างๆ

ออฟไลน์ kkk

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับ :o

ออฟไลน์ sukan

• ตติยะ
ถ้าสักน้ำมันจะเห็นรอยสักไม๊คะ? หรือว่ามองไม่เห็นเลย แล้วถ้าสักน้ำมันแต่ไม่ใช่ยันต์ล่ะมีหรือเปล่า เช่น อาจจะเป็นรูปนก , มังกร? เอาแบบที่ไม่ใหญ่มากนัก? ไม่อยากให้ที่บ้านทราบ เพราะคุณแม่ไม่ชอบเลย แต่ตัวเองชอบค่ะ ใครทราบรบกวนตอบให้หน่อยนะคะ หรือถ้าหากเป็นผู้รู้พอให้สอบถามได้ก็จะดีมากค่ะ larina_rinla@hotmail.com

ชอบยึดอำนาจ ต้องเป็นแบบนี้

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
หนาวหรือไม่ ขึ้นอยู่กับสุขภาพอานามัยของร่างกาย ว่าสมบูรณ์แค่ไหน ไม่เกี่ยวกับเรื่องสัก เขาก็ว่ากันไป ผม
สักน้ำมันเต็มตัวไม่เห็น หนาวอะไรเป็นพิเศษ หน้าหนาวก็หนาวธรรมดา หน้าฝนอากาศเย็นก็หนาวเย็นธ :089:รรมดา