ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ... พอดีพึ่งไปเจอมา บนหิ้งพระที่บ้าน ครับ  (อ่าน 1441 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman9

• ตติยะ
    • Web Design
    • อีเมล
พอดี ปีนขึ้นไปดูบนหิ้งพระ พบว่าเจอ
พระผงของขวัญมหามงคล รุ่นสร้างพระอุโบสถ
วัดประชุมราษฎร์ (ปากคลอง ๖) ต.บึงคำพร้อย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี

หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ จ.นครปฐม ประธานพุทธาภิเศก
๒๔ ธ.ค. ๒๕๔๑

อันนี้ เปิดกล่องให้ชม ครับ

หิ้งพระ ที่เจอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ต.ค. 2552, 09:01:49 โดย hanuman9 »
หนุมาน9
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ ถ้าท่านไม่เบียดเบียนเขา เขาก็จะไม่มาเบียดเบียนท่าน

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
อะนะสวยครับ ดูไม่เป็นเข้ามาชมครับ