ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกทีว่าออกปีไหนครับ  (อ่าน 1308 ครั้ง)

ออฟไลน์ chakarow

• ตติยะ
    • อีเมล
ช่วยบอกทีว่าออกปีไหนครับ
« เมื่อ: 20 เม.ย. 2556, 10:35:05 »
รบกวนพี่ๆช่วยบอกทีว่าทันหลวงพ่อเปล่าครับและออกปีไหนขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chakarow

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยบอกทีว่าออกปีไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 เม.ย. 2556, 09:52:39 »
รบกวนพี่ๆท่านใดที่รู้ข้อมูลช่วยบอกทีครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 เม.ย. 2556, 09:46:19 »
เหรียญหลวงพ่อ หลังหนุมาน ๘ กร  ออกปี๔๔  ทันหลวงพ่อครับ

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 เม.ย. 2556, 11:45:28 »
เหรียญหลวงพ่อ หลังหนุมาน ๘ กร  ออกปี๔๔  ทันหลวงพ่อครับ

ขอโทษครับ เหรียญนี้อาจจะไม่ทันหลวงพ่อ บังเอิญรูปแบบเหรียญคล้ายกัน เหรียญปี๔๔ ที่ทันหลวงพ่อ ด้านหลังจะเป็นหนุมาน ๔ กรครับ