ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่ที่ จ.เชียงรายบ้างครับ  (อ่าน 680 ครั้ง)

ออฟไลน์ wahava

• จตุตถะ
    • อีเมล
มีใครอยู่ที่ จ.เชียงรายบ้างครับพอดีอาจจะมีเพื่อนไปสักด้วยคนครับ 13; 38;

ออฟไลน์ เคจัง_เสน่ห์ล้านนา

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - nookun@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: มีใครอยู่ที่ จ.เชียงรายบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ก.ค. 2553, 12:46:58 »
ผม ครับ อยู่ พาน
ไป สักที่ แม่จัน เดือนละสองครั้งมั้ง ครับ
แล้วแต่จะสะดวก ครับ

พระอาจารย์ ท่านสัก ได้ทั้ง ตัวล้านนา และ ขอม ครับ
ท่านไม่ค่อยดังเท่าไร ชอบสงบ ครับ
แปลกคนทางภาคกลางชอบมาสักกับท่านเยอะครับ
สงสัยดังเงียบ อิอิ
ด้านคงกระพันนี้สุดยอด
แถวแม่จันรู้จักท่านดี

ถ้าสนใจ PM เบอร์โทรมาล่ะกัน ครับ

ออฟไลน์ มนต์ตรามหาเวทย์

• มารไม่มี บารมีไม่เกิด
  • ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: มีใครอยู่ที่ จ.เชียงรายบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ก.ค. 2553, 07:10:16 »
สนใจ PM มาครับ ทำงานเชียงราย