ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเกี่ยวกับการสักที่วัดบางพระครับ  (อ่าน 1136 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทวีศักดิ์

• ปัญจมะ
  • ศิษย์บางพระ
คือว่าอายุ15ปีสักที่วัดบางพระได้หรือเปล่าครับ
จงยิ้มสู้ จงอยู่อย่างยิ้มสู้กับสิ่งที่ลำบาก

ออฟไลน์ numanix

• จตุตถะ
สักน้ำมันได้ครับ

ออฟไลน์ ~beauty~

• จตุตถะ
  • หยุดแล้วจึงถึงพระ ละแล้วจึงถึงธรรม
สักน้ำมันใด้ แต่เพื่อความเหมาะสม กรุณาอย่าแต่งชุดนักเรียนมาสัก

โดยเฉพาะพระอาจารย์ญา .... ขอเตือนครับ

ขอบคุณ

ออฟไลน์ ทวีศักดิ์

• ปัญจมะ
  • ศิษย์บางพระ
ขอบคุณมากๆนะครับ คือผมตั้งใจจะสักน้ำมันอยู่แล้วครับ  :002: