ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยนะครับ ผ่านมาตั้งนานไม่เข้าใจว่าคืออะไรและเป็นอะไรอ่ะครับ  (อ่าน 1130 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuk*-*

• ทุติยะ
  • **
สวัสดีครับ เมื่อคือวันพุธที่ 7 ก.ย. 54 ผมฝันว่าผมได้คุยกับปู่่ฤาษีแต่ผมไม่รุ้ว่าปู่อะไรนะครับผมถามท่านว่า ผมจะจบ ม.3 มั้ยท่านบอกว่าจบ แล้วผมกำลังถามว่า ระหว่างเรียนสายสามัญกะสายอาชีพอันไหนดีกว่ากันแล้วแม่ผมก็ปลุกพอตอนเช้าผมเข้าไปไหวที่หิ้งพระแล้วผมก็มึนหัว แล้วออกมาก็รุ้สึกจะอวกอ่ะครับ แล้ผมจะเป็นอะไรมั้ยครับ ผมไม่รุ้นะว่าผมฝันไปหรือผมคิดไปเอง
รบกวนหน่อยนะครับ :054: :054: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ ทวีศักดิ์

• ปัญจมะ
  • ศิษย์บางพระ
ที่บ้านบูชาปู่หรือเปล่าครับ 07;

:054:   (ขอบคุณครับ) :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ต.ค. 2554, 05:42:16 โดย ทวีศักดิ์ »
จงยิ้มสู้ จงอยู่อย่างยิ้มสู้กับสิ่งที่ลำบาก

ออฟไลน์ nuk*-*

• ทุติยะ
  • **
ครับ บูชาอยู่ครับ แบบห้อยคอนะครับ

ออฟไลน์ ทวีศักดิ์

• ปัญจมะ
  • ศิษย์บางพระ
05;  :010: รอผู้รู้ดีกว่าครับ หุหุ (แล้วแต่จะคิดนะครับ)

[ขอบคุณครับ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ต.ค. 2554, 09:26:49 โดย ทวีศักดิ์ »