ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีวีดีโอหว้ายครูวัดบางพระบางครับ  (อ่าน 3254 ครั้ง)

ออฟไลน์ noppkun

• ปัญจมะ
ขอหน่อยครับอยาเห็นครับ ลงให้หน่อยนะครับ พวกศิษย์พี่ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ ละอ่อนลำปาง

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ไหว้ครูวันไหนคับ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ปีที่ผ่านมา 2550 หรือป่าว ??  อันนี้มีกันหลายคน  กระผมก็มี  แต่ปีนี้ไหว้ครูจะถึงอีกแล้วนะ  ...
ไม่มีวีดีโออัด  ไปถ่ายรูป  ก็แหร่มแล้วคับ..   :053:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ไหว้ครูวันไหนคับ
วันเสาร์ ที่ 22 มีนาคม 2551 ครับ
 :-*

• ปัญจมะ
ขอปีที่เเล้วครับอยากเห้นครับลงมาให้โหลดหน่อยนะครับ พวกศิษย์พี่ทุกคนครับ

ออฟไลน์ JoeBS

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Joey_GeoBuu@hotmail.com
    • BKD ONLINE
    • อีเมล
ถ้ามีก็ขอด้วยนะครับ อยากชมเหมือนกัน ส่วนของปีนี้ว่าจะไปร่วมงานเหมือนกันครับ
เพื่อนหาได้ไม่ยาก แต่การรักษาเพื่อนไว้ ยากกว่า

• ปัญจมะ
ปีนี้ผมไปเป็นครั้งเเรกครับ เพราะผมพึงเป็นลูกศิษย์ครับ  เอาวีดีโอปีที่เเล้วมาลงให้ศิษย์น้องดูด้วยนะ :-*

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ไว้เจอกันวันงานพี่น้องชาวบางพระทุกท่าน  ;D

ออฟไลน์ ละอ่อนลำปาง

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ punpon

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อยู่ในเว็ป www.youtube.com  พิมพ์ sak yant  ก็จะเจอเยอะเลย 

• ปัญจมะ
ตอบ: ใครมีวีดีโอหว้ายครูวัดบางพระบางครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 ก.พ. 2551, 03:53:45 »
ขอบคุณครับที่ให้มาครับ