ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนพี่ๆ เว็บมาสเตอร์  (อ่าน 3421 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เรียนพี่ๆ เว็บมาสเตอร์
« เมื่อ: 22 มิ.ย. 2551, 03:01:13 »
ผมว่าบอร์ดรูปแบบเก่าจะดีกว่า รูปแบบนี้นะครับ รู้สึกว่ามันจะ งง ยังไงแปลกๆครับ

กระทู้มันดันขึ้นมาหมดเลย แล้วกระทู้ปักหมุดไม่ปักอันไหน งงครับ

แล้วแถบดิโมชั่น ก็หายไป เลยทำให้ศิลปะการพิม รูปแบบน้อยลง

ถ้ายังไงก็ขออภัยครับที่มีปัญหากว่าชาวบ้านเค้า  :054:

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
Re: เรียนพี่ๆ เว็บมาสเตอร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2551, 04:04:12 »
ขออภัยที่ไม่ได้เเจ้งให้เพื่อนสมาชิกทราบครับ

ขอแจ้งข่าวในกระทู้นี้เลยก็แล้วกันครับ

ทางทีมงานได้อัพเกรดบอร์ดจากเวอร์ชั่น SMF 1.1 RC1 เป็น SMF 1.1.5 ซึ่งเป็นเวอร์ชั่นปัจจุบัน

ใจเย็นๆ ครับ จะปรับแก้ (Modify) ทุกอย่างจะกลับมาเป็นเหมือนเดิม

แถมจะมีอะไรใหม่ๆ มาให้เล่น มาให้ใช้งานแน่นอนครับ

ใจเย็นๆๆ ขอให้ใจเย็นๆๆ
  :002:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2551, 06:02:11 »
ขออภัยที่ไม่ได้เเจ้งให้เพื่อนสมาชิกทราบครับ

ขอแจ้งข่าวในกระทู้นี้เลยก็แล้วกันครับ

ทางทีมงานได้อัพเกรดบอร์ดจากเวอร์ชั่น SMF 1.1 RC1 เป็น SMF 1.1.5 ซึ่งเป็นเวอร์ชั่นปัจจุบัน

ใจเย็นๆ ครับ จะปรับแก้ (Modify) ทุกอย่างจะกลับมาเป็นเหมือนเดิม

แถมจะมีอะไรใหม่ๆ มาให้เล่น มาให้ใช้งานแน่นอนครับ

ใจเย็นๆๆ ขอให้ใจเย็นๆๆ
  :002:

ok ครับพี่ใหญ่ของเว็บ อุอุ  ไม่มีปัญหาครับ จะพยายามปรับตัว

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2551, 09:24:30 »
รับทราบครับ งงๆอยู่ครับพักนี้  :010:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2551, 09:28:03 »
รับทราบ ครับ  ขอบคุณครับ  :053: