ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมทำบุญและบูชาวัตถุมงคล  (อ่าน 997 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chaiwat Prasurin

• ปัญจมะ
  • สับสนแต่ไม่หลงทาง
    • อีเมล
ร่วมทำบุญและบูชาวัตถุมงคล
« เมื่อ: 18 ม.ค. 2552, 08:43:01 »
เมื่อวันอาทิตย์ผมไปซื้อหนังสือมาเล่มหนึ่ง    ภายในมีเนื้อหาที่น่าสนใจ   ก็เลยนำมาบอกต่อ   เพื่อว่าท่านสมาชิกจะสนใจบ้าง.....ขอเชิญร่วมสร้างศูนย์ปฎิบัติธรรม   วัดนารายณ์คูหาสวรรค์   บ้านหินดาด   หมู่ที่ 10
ต.วังทอง อ.ภักดีชุมพล จ.ชัยภูมิ   โดยหลวงพ่อเกษม   จิตตวโร   สนใจสอบถามรายละเอียดได้โดยตรงกับหลวงพ่อ   089578XXXX-086252XXXX
รายการวัตถุมงคล
1.พระขุนแผนฝังตะกรุด 2 ดอก   หลังยันต์เกราะเพชร
2.พระพิฆเนศหลังพญาเสือ   รุ่นเทพเจ้าแห่งความสำเร็จ
3.พระสิวลี และ พระทุ่งเศรษฐี มีตะกรุดเสริมดวงมหาลาภทุกองค์
4.ตะกรุดยันต์เกราะเพชร
6.ผ้ายันต์เกราะเพชรมหาลาภ
7.น้ำมันเกราะเพชร
8.สีผึ้งเกราะเพชร
หากท่านสมาชิกท่านใดสนใจก็ขอเรียนเชิญนะครับ   ขออนุโมทนาทุกๆท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ม.ค. 2552, 09:27:01 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ตอบ: ร่วมทำบุญและบูชาวัตถุมงคล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ม.ค. 2552, 12:18:32 »

ถ้าใครต้องการเบอร์โทรทางวัดก็ PM ไปถามกับคุณChaiwat Prasurin ดีกว่านะครับ

เพราะทางเวปมีกติกาไม่ให้ลงเบอร์โทรที่หน้ากระทู้ครับ

ขอบคุณครับ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ Chaiwat Prasurin

• ปัญจมะ
  • สับสนแต่ไม่หลงทาง
    • อีเมล
ตอบ: ร่วมทำบุญและบูชาวัตถุมงคล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ม.ค. 2552, 06:54:21 »
ต้องขอขอบคุณ...คุณสิบทัศน์และสามเณรเส้าหลิน   ไว้ ณ.ที่นี้ด้วย   ที่ช่วยชี้แนะ   และช่วยขยายข้อความนี้กับเพื่อนๆสมาชิก :090:

ถ้าใครต้องการเบอร์โทรทางวัดก็ PM ไปถามกับคุณChaiwat Prasurin ดีกว่านะครับ

เพราะทางเวปมีกติกาไม่ให้ลงเบอร์โทรที่หน้ากระทู้ครับ

ขอบคุณครับ