ผู้เขียน หัวข้อ: ลายยันต์ตำหรับ พระเดชพระคุณเจ้า พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น)  (อ่าน 29325 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oat

• จตุตถะ
    • อีเมล
ลองทำเป็นคลิปมาให้ดูไม่รู้ โพสต์ได้ป่าว
ลอง up load ตาม link ที่ปรากฏดู

[wmv=460,360][/wmv]

ดูแล้ว ช่วยวิจารย์กันด้วยนะครับ 

ป.ล เพื่อเพิ่ม อรรถรส ในการรับชมควรเปิดเสียง

ออฟไลน์ Oat

• จตุตถะ
    • อีเมล
ลายยันต์ตอนท้ายๆ อาจมีบางภาพไม่ใช่ของ  ที่วัดบางพระ  แต่ก็ลงไว้ให้ดู
เพื่อเป็นวิทยาทานแก่หลายๆท่านที่ ชื่นชอบ ลายสักยันต์ครับ

รูปที่นำมาทำส่วนมากเป็นรูป ที่ข้าพเจ้าถ่ายเก็บไว้ และเคยลงไว้ใน บอร์ดบ้าน คาถา อาคม
ทีแรกกะว่าจะทำไว้ดูคนเดียว แต่ลายสักบางลายนั้นน้อยท่านนักที่จะเคยเห็น  เลยทำเป็นคลิปวีดีโอเก็บไว้
ดีกว่า ไปถ่ายคลิป โป๊ เปลือย ของวัยรุ่นสมัยนี้

มิตรภาพดีดี  มีให้กันเสมอ

oat บางพระ ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น    (พรุ่งนี้12 ส.ค.50 คล้ายวันเกิดหลวงพ่อเปิ่น  เจอกันทักทายกันได้ครับ)

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ลายสัก วัดบางพระ แท้ๆ ไม่มีสำนักอื่นเจือปน

Shot with DSC-T30 at 2007-08-11

Shot at 2007-08-11
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ส.ค. 2550, 02:45:54 โดย โยคี »
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ลายสัก วัดบางพระ แท้ๆ ไม่มีสำนักอื่นเจือปน

Shot with DSC-T30 at 2007-08-11

Shot at 2007-08-11

ฝีไม้ฝีเข็ม สุดยอดครับ  :-*

ออฟไลน์ *****บูมเมอร์แรง*****

• ทุติยะ
  • **
  • บ้านผมอยู่รือเสาะ มาเรียนที่ยะลาครับ
    • MSN Messenger - boollboom@hotmail.com
    • อีเมล
ชอบวีดีโอที่เอามาให้ดูมากครับ
แต่..ผมชอบเป็นรูปยันต์ ไม่ชอบแบบอยู่บนหนังคนอ่าครับ
สวัสดีครับคุณ� � <you/>� � ขอให้คุณ� � <you/>� � มี

� � � � � � � � � � � � � � � � � � �� ความสุขความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไป

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ลายยันต์ตอนท้ายๆ อาจมีบางภาพไม่ใช่ของ  ที่วัดบางพระ  แต่ก็ลงไว้ให้ดู
เพื่อเป็นวิทยาทานแก่หลายๆท่านที่ ชื่นชอบ ลายสักยันต์ครับ

รูปที่นำมาทำส่วนมากเป็นรูป ที่ข้าพเจ้าถ่ายเก็บไว้ และเคยลงไว้ใน บอร์ดบ้าน คาถา อาคม
ทีแรกกะว่าจะทำไว้ดูคนเดียว แต่ลายสักบางลายนั้นน้อยท่านนักที่จะเคยเห็น  เลยทำเป็นคลิปวีดีโอเก็บไว้
ดีกว่า ไปถ่ายคลิป โป๊ เปลือย ของวัยรุ่นสมัยนี้

ขอบคุณท่านโอ๊ตมากมาย   สหายธรรมที่เคารพ   :016:   :054:

ออฟไลน์ + หมอนอิง +

• จตุตถะ
  • รั ก เ ด็ ก ค่ ะ ( ( น้ อ ง กุ ม า ร ) )
    • อีเมล
  :016: :015: อิ อิ  ปิ๊ ง เ ล ย ค่ ะ  เ พ ล ง ร่ ว ม ส มั ย ดี น่ ะ ค่ ะ เ ห อเ ห อ     ง ด ง า ม ค่ ะ  คุ ณ Oat  :053:

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
ผมต้องโหลดเอาซะแล้ว ;D เพราะดูม่ายได้
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ MARILYN MANSON

• ตติยะ
  • คงกระพันหรือจะสู้คุณงามความดี
    • MSN Messenger - gupet_bj93@hotmail.com
สวยมากๆเลยครับ สุดยอด
คนเราจะดีจะชั่วไม่ได้อยู่ที่การสักยันต์หรือใส่พระแต่ขึ้นอยู่กับจิตสันดานของคนนั่นๆ ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว

ออฟไลน์ HoneymooN

• ทุติยะ
  • **
สวยมากครับ เสียดาย

ดูได้แต่ภาพ คลิป

ดูไม่ได้ต้องโหลดซะและ

ปล.อยากสักแดงเกที่บางพระจัง

ออฟไลน์ 7day

• จตุตถะ
  • KMITNB~~ [--cc37 ™--]
-----  อยู่ได้เพราะยอม  ยอมได้เพราะรัก -----

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ

ออฟไลน์ praw007

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
นี่สิครับถึงเรียกว่าศิทหลวงพ่อเปิ่น
ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น[/font]

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สวยมากๆครับรูปแรกล้อมเป็นหน้าเสือแถมมีการวางยันต์
เป็นรุปเขียวเสือด้วย
สุดยอดครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ tanayut

• ทุติยะ
  • **
ผมอยากรู้ครับว่าพี่เขาสักกับอาจารย์ท่านใด

ออฟไลน์ <BoB'32>

• มีคน มีต้นไม้ มีสัตว์ป่า
  • จตุตถะ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สวย ครับ .... แต่สมัยหลวงพ่อท่านสัก ..ท่านจะสักให้ศิษเพียงไม่กี่ยันต์หลอกครับ .......