ผู้เขียน หัวข้อ: เสือปืนแตก ล.พ.แย้ม วัดตะเคียน  (อ่าน 3641 ครั้ง)

ออฟไลน์ ha-nu-ma-na

• ตติยะ
    • อีเมล
พี่ๆคนไหน เคยเช่าเสือปืนแตก ของล.พ.แย้ม วัดตะเคียน จ.นนทฯบ้างครับ ผมอยากทราบราคาที่เช่า
ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ ขอฝากตัวเป็นสมาชิก WEB BANGPHAR ด้วยนะครับ :054:

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ตอบ: เสือปืนแตก ล.พ.แย้ม วัดตะเคียน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ส.ค. 2551, 01:40:52 »
รุ่นปืนแตก ที่วัดตะเคียน หมดแล้วครับ ราคาภายวงการเล่นหากัน 800 บาทขึ้นไป
รุ่น 3 เจ้าสัวพิทักษ์ทรัพย์ มีที่วัดตะเคียน เนื้อนวะหมด เนื้อทองเหลือง ไม่เลี่ยมพลาสติก ตัวละ 200 บาท
เลี่ยมพลาสติก 300 บาท รุ่นนี้ปลุกเสกเดี่ยว + พุทธาภิเษก 9 วัน 9 พระเกจิ เช่น หลวงปู่แย้ม วัดสามง่าม
หลวงพ่ออวยพร วัดดอนยายหอม เป็นต้น
ทำบุญที่วัดโดยตรง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ส.ค. 2551, 01:43:56 โดย โยคี ص قآص »
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม