ผู้เขียน หัวข้อ: บล็อคเสือโดนยิง!!!  (อ่าน 1168 ครั้ง)

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
บล็อคเสือโดนยิง!!!
« เมื่อ: 22 ก.ค. 2552, 07:48:42 »
อยากทราบว่าเหรียญปี 19 ที่เค้าบอกกันว่าบล็อคเสือโดนยิง (มีตำหนิก็คือ จุดที่ตรงกลางเสือเท่านั้น!! เก๊จริงหรือเปล่าครับ??) ท่านผู้ใดที่สามารถยืนยันหรือฟันธงได้ว่าเก๊จริงๆขอความเห็นด้วยครับ ถ้าเก๊จริงอยากจะทราบประวัติของบล็อคนี้ครับ ว่าปล่อยบล็อคนี้มานานเท่าไหร่แล้ว รบกวนท่านผู้มีความรู้จริงได้โปรดชี้แจงแถลงไข ให้แก่ผมรวมทั้งบรรดาศิษย์วัดบางพระที่ยังสงสัยกันมานาน ได้หายสงสัย และเป็นวิทยาทานในการ มีภูมิคุ้มกันต่อต้านพระเก๊ด้วยเถอะครับ ขอบคุณมากครับ :054:

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ตอบ: บล็อคเสือโดนยิง!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ก.ค. 2552, 09:54:13 »
เหรียญบล๊อค "เสือโดนยิง" เป็นเหรียญเก๊จริงๆครับ  ออกมาได้เกือบ 3 ปีแล้วครับ  ลองเข้าไปชมในกระทู้นี้ดูนะครับ  ภาพอาจจะเล็กไปนิดแต่ถ้าสังเกตุดูดีๆ จะเห็นตรงกลางตัวเสือมีรูอยู่หนึ่งรูครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,9314.html

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: บล็อคเสือโดนยิง!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ก.ค. 2552, 10:28:43 »
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
กำลังหาข้อมูลอยู่เลยครับ