ผู้เขียน หัวข้อ: ปี19 พึ่งได้มาครับ รบกวนผู้รู้และเพื่อนๆ ช่วยติชมครับ  (อ่าน 1777 ครั้ง)

ออฟไลน์ joe4299

• จตุตถะ
    • อีเมล
รบกวนผู้รู้ช่วยตรวจสอบ
และเพื่อนๆ ร่วมติชมได้ครับ ยินดีสำหรับทุกข้อแนะนำครับ

อีกภาพ
กยิราเจ กยิราเถนํ
"จะทำสิ่งไร ควรทำจริง"

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

ลองเปรียบเทียบดูแล้วกันนะครับ ..... สวัสดี :095: :095: :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ตามที่ท่านนกนำภาพเหรียญหลวงปู่เปิ่นปี 19 มาให้ชมเปรียบเทียบเลยครับ...

...สังเกตุได้ว่า เค้าโครงรูปหน้าหลวงปู่ ไม่ค่อยเหมือนกับของท่านjoe4299 นะครับ....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• จตุตถะ
    • อีเมล
ผมได้มาพร้อมใบรับประกันนี้อะครับ

แต่ก็อยากถามผู้รู้ในเวปบางพระด้วย เพราะน่าจะมีความชำนาญ
ขอบคุณครับสำหรับ ท่าน nok2009 และ ท่าน ack01

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ใช้จริงๆ ด้วยครับลองดูตามพี่ack01 บอกจะมีข้อแตกต่างอย่างมากครับ.. :063:

ต้องขอบคุณฯพี่ ack01 ครับที่มาบอกจุดแตกต่าง ไม่งั้นผมคงไม่รู้แน่เลยครับ :075: ขอบคุณฯมากครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

เวปพระนี้ระวังหน่อยครับ ชื่อที่ส่งให้ตรวจสอบก้อไม่มี เอาเหรียญอื่นส่งมาหรือไม่ก็ไม่ทราบได้ ผมโดนมา3เหรียญแล้วครับ  มองจากรูปเหมือนจะใช่แต่เจอของจริงแล้วอึ้งครับ ทำไงได้ครับดูแต่ตาไม่ได้จับครับ  ระวังไว้หน่อยครับ สมาชิกทุกๆคนครับ

คนรักษ์พระ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตามที่พี่บอกครับผมก็โดนมาเหมือนกันครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เหรียญตามรูปส่วนตัวไม่ชอบครับผม ...  :089:

ออฟไลน์ Atongaoo

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
จะระวังครับ

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
รบกวนผู้รู้ช่วยตรวจสอบ
และเพื่อนๆ ร่วมติชมได้ครับ ยินดีสำหรับทุกข้อแนะนำครับ

อีกภาพ

เหรียญนี้เก๊แน่นอนครับ  :075:

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับ ไว้มีมาอีกจะนำมาปรึกษาอีกครับ ขอบคุณครับ