ผู้เขียน หัวข้อ: ไตรมาส ๕๒ หลวงพ่อเพิ่ม วัดป้อมแก้ว ที่นี่ที่แรก  (อ่าน 6768 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายยันต์กลับ

• ชาล้นถ้วย หวยล้นแผง แกงล้นหมอ ล้วนแล้วแต่ไร้ประโยชน์
  • ตติยะ
    • สบายอินเบด ดอทคอม

วันนี้ข่าวล่ามาแรง นำรายละเอียดวัตถุมงคล ไตรมาส ๕๒ หลวงพ่อเพิ่ม วัดป้อมแก้วอยุธยา มาให้ชมครับ
เป็นที่ทราบกันดีครับว่า สำหรับหลวงพ่อเพิ่ม แล้ว ตลอดไตรมาส สามเดือน หลวงพ่อท่านเสกจริง ขลังจริงทุกวันครับ

ภาพและรายละเอียดทั้งหมดคลิ๊กได้ที่บ้านพี่สมบูรณ์ครับ
http://www.oknation.net/blog/somboontiew/2009/09/28/entry-1

ปลาตะเพียน ช่างเวียน ช่างแวะ ขายดิบ ขายดี มั่งมี เยอะแยะ

หลวงปู่ทิม วัดพระขาว เทพเจ้าแห่งความเมตตา

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ขอบคุนสำหรับข่าวสารนะครับผม   :114:

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
กราบนมัสการหลวงพ่อเพิ่มครับ :054: :054: :054:
ขอบคุณ นายยันต์กลับ  ที่นำเสนอครับ ... สวัสดี

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณข่าวสารมากนะครับ งานนี้ขอไม่พลาด.. :016:

สวัสดีครับ.. :054:

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับสำหรับข่าวสาร
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว