ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ งานประจำปี วัดนก 5-6-7 ก.พ.53  (อ่าน 2473 ครั้ง)

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

งานประจำปี-ปิดทองรอยพระพุทธบาท-พระพุทธรูปศักดิ์สิทธิ์ บรรจุแผ่นดวงชะตาใต้ฐานพระประธาน
ไหว้บูชาพระบรมสารีริกธาตุจาก 7 ประเทศ 9 วัด
 ณ วัดนก ซอย พณิชยการธนบุรี ถนน จรัญฯ13 เขต ภาษีเจริญ กทม.
เชิญชม ฟรีคอนเสริต์ลูกทุ่งและสินค้าการกุศล

5 ก.พ.53
นักร้องรับเชิญ
สาวมาด เมกกะแดนส์(ดาวมหาลัย)  
ตลก 2 คณะ *ดอกกระโดน ฟีเวอร์ *ไชโย ดอกกระโดน

6 ก.พ.53
นักร้องรับเชิญ
*ดวงตา คงทอง *ข้าวทิพย์ ธิดาดิน
ตลก 2 คณะ *ตลก (คุณประจวบจัดหามา) *แก็งค์ร็อคข้าวปุ่น

7 ก.พ.53
ดารารับเชิญ
*เสรี รุ่งสว่าง  ปะทะ *กระแต โฟร์ทีน (เปิดใจสาวแต)
ตลก ดู๋  ดอกกระโดน
      เพ็ชร ดาราฉาย
      โจอี้  ดอกกระโดน

***7 ก.พ.53
ตั้งแต่เวลา 09.00 น. พระอาจารย์จิ สมจิตฺโต วัดหนองหว้า ศิษย์เอกหลวงพ่อยิด วัดหนองจอก
ได้เมตตาประกอบพิธีลงนะเมตตาแก่สาธุชนทั่วไป

นำมาประสัมพันธ์ให้ทราบกันนะครับ... สวัสดี :001: :001: :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ม.ค. 2553, 12:48:59 โดย nok2009 »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
อนุโมทนาด้วยครับ ...  :054:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณพีนกด้วยนะครับ  ขอกราบนมัสการหลวงหลวงพ่อจิ ด้วยครับ  :054:

ออฟไลน์ chok yala

• ตติยะ
ขอบคุณที่แจ้งข่าว...ขออนุโมทนาด้วยครับ

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

อีกไม่กี่วันแล้วนะครับ งานประจำปีวัดนก  ก็จะเริ่มแล้ว
ท่านใดอยู่แถวนั้นเชิญเที่ยวงานประจำปี ปิดทองพระประจำวันเกิดและประจำปีเกิด  งานบุญ งานกุศลครับผม
:001: :001: :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.พ. 2553, 08:01:21 โดย nok2009 »

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
:058:...ถ้าว่างก็เเวะเวียนกันไปทำบุญนะครับพี่น้อง...ร๊อคข้าวปุ้น..เพื่อนผ้ม..  :080:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอบคุณพี่นกครับที่แจ้งข่าวงานบุญครับ :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณพี่นกที่แจ้งครับ... :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
อยากไปครับ สมัยก่อนก็อยู่แถวฝั่งวัดบางแวกนั่นแหละ งานวัดละก็ของชอบเลย
แต่ตอนนี้ไปไม่ได้เลย กำลังจะได้ทายาทใหม่เลยต้องคอยสแตนด์บายไว้ไม่รู้เขาจะคลอดวันไหน
...อุ๋ย!อายจังเลย......... 03; 30;.........ลุงต้อ.. .

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
น่าไปเที่ยวจังครับ

แสงสีเสียง สวยงามตระกาณ์ตาจริงๆ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน