ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสมาชิกใหม่นะคับผมศิษย์สำนักอาจารย์นิวตลิ่งชันนะคับ  (อ่าน 3275 ครั้ง)

ออฟไลน์ fookza205

• ทุติยะ
  • **
ผมสมาชิกใหม่นะคับผมศิษย์สำนักอาจารย์นิวตลิ่งชันนะคัยินดีที่ได้รู้จักกับพวกพี่ๆทุกท่านนะคับแอดมาคุยกับผมมั้งนะคับI_fookza@hotmail.comนะคับ :052: :052: :052:

ออฟไลน์ fookza205

• ทุติยะ
  • **
i_fookza@hotmail.comนะคับอันบนผมพิมผิดอะคับ :-[

ออฟไลน์ ท่านชายเจน

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jr9957@hotmail.com
    • อีเมล
หากรักคือทุกข์ แล้วสุขคืออะไร
หากรักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจถึงต้องการ