ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ ดูพระผง หลวงพ่อเปิ่น ให้ทีครับ  (อ่าน 1337 ครั้ง)

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ดูแนะนำให้ผมทีครับว่าดีหรือไม่  ผมไม่ค่อยได้เห็นรุ่นนี้ครับ เลยไม่แน่ใจ
มีนานแล้วครับ แต่เอามาโพสให้ติชมแนะนำ ให้หายข้องใจครับ ขอบพระคุณครับ :054: :054: :054:

บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

ศึกษาและสะสม ลองเทียบดูกันเลยครับ สวัสดี :001:

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
ขอบพระคุณพี่ nok2009 ที่นำมาให้ศึกษากันครับ
มีตะกรุดเทพรัญจวนให้ชมบ้างหรือเปล่าครับ
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา