ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆๆครับ ขอความกรุณาช่วยลงรูปตะกรุดแบบต่างๆ ลักษณะต่างๆๆ ของ หลวงพ่อเปิ่น  (อ่าน 5204 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กน้อย

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ใครมีตะกรุดของหลวงหลวงพ่อเปิ่นรูปแบบต่างๆๆๆ ถ้ามีประวัติการสร้าง  ก็จะขอบคุณ มากๆๆๆครับ พี่ๆๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ครับ รู้จักกันดีนะครับ สำหรับดอกนี้ ชื่อว่า ตะกรุดยันต์ "หอมเชียง" ครับ ที่วัดไม่มีแล้วน๊ะจ๊ะ  :095:ง

ออฟไลน์ เด็กน้อย

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากดูตะกรุดหนังเสือของหลวงพ่อที่ถักเชือกเขียว และเบี้ยแก้ ของหลวงพ่อทีครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
วิธีการค้นหาสิ่งที่อยากรู้ เบื้องต้น

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ball24181

• ทุติยะ
  • **
ที่ไหนมีให้เช่าตะกรุดบ้างครับ