ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยติชมพระซุ้มกอ องค์หน่อยครับ จริงแท้อย่างไร  (อ่าน 1306 ครั้ง)

ออฟไลน์ thep670

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ช่วยดูหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ส.ค. 2554, 03:36:52 โดย thep670 »

ออฟไลน์ thep670

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รูปอยู่นี้ครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
[bgcolor=#ff75ff]สวยดีนะครับแต่ดูพระมะค่อยเป็นนะครับ รอผู้รู้มาตอบอีกทีครับผม[/bgcolor] :002: :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ SwEEtGarM

• สัตตมะ
  • **
  • น้อมคาราวะหากข้าพเจ้าผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วย
    • MSN Messenger - SwEEtGarM@hotmail.com
ขออภัยครับ
ไม่ชอบครับ

ผิดถูกขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วย