ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้อยากจะไปสักน้ำมันที่วัดบางพระ เพื่อนๆๆแนะนำหน่อย  (อ่าน 2656 ครั้ง)

ออฟไลน์ naruthum

• ปัญจมะ
    • อีเมล
วันนี้ว่าจะไปสักน้ำมันครับ  ควรน้ำอาหารไปถวายเพล ท่านพระอาจารย์ด้วยดีไหม แล้วนานไหมกว่าจะได้สัก เพราะผมมีเวลาแค่ไม่กี่ชม.ที่ว่างเลยครับ อยากสักมาก  แนะนำด้วย อยากสักกับพระอาจาย์แป๋วมากครับ

knife420

• บุคคลทั่วไป
แนะนำไปเรียนรู้ด้วยตนเองเลยครับ ไปเช้า ๆ หมั่นถาม หมั่นศึกษา ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ Ornjira

• ทุติยะ
  • **
 :053: ไปสักได้เลยค่ะ ด้วยแรงศรัทธาอย่างแรงกล้าขอให้ได้ลายสักที่เขาอยากมากับร่างกายคุณ

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ได้มาแล้วครับ เก้ายอด จากพระอาจารย์แป๋ว ไม่เคยสักเลย เจ็บจี๊ดๆๆดี

• ปัญจมะ
    • อีเมล
รูปครับ จากพระอาจารย์แป๋ว

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับผม  :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด