ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมตัวอย่างไรก่อนไปหาพระอาจารย์เพื่อสักยันต์  (อ่าน 1092 ครั้ง)

ออฟไลน์ karnpong

• ขยัน อดทน อดกลั้น มีสติ
  • สัตตมะ
  • **
  • 23 ตุลาคม 2554
1) ถามท่านผุ้รู้ทั้งหลายครับผมว่าผมจะไปสักยันต์ที่วัดบางพระผมต้องเตรียมอะไรบ้างครับเช่น ดอกไม้ ธูป เทียน เป็นต้น
2) มีค่าใช้จ่ายในการบูชาครู และอื่น ๆ ประมาณเท่าไหรครับ
3) ต้องมีการจองคิวหรือไม่ครับ
ชาตรี แคล้วคลาด กันภัย มหาระงับ ดับทุกข์ สุขล้น พ้นสังขาร การงานรุ่ง พยุงดวง

ออฟไลน์ naruthum

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ไม่ต้องเตรียมอะไรไปเลยครับ  เอาไปแต่ตัว และเงินใส่พาน   25 บาท และค่าพาน 50 บาท นอกนั้นก็แล้วแต่จะใส่ซองให้พระอาจารย์ครับ

ออฟไลน์ karnpong

• ขยัน อดทน อดกลั้น มีสติ
  • สัตตมะ
  • **
  • 23 ตุลาคม 2554
แล้ววันนี้ระดับน้ำที่ท่วมอยู่ลดลงบ้างหรือครับผม